หาเล่ม EK ได้ที่ไหนมั้งคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย มาม่าจังนะ, 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    หาเล่ม EK ได้ที่ไหนมั้งคับ คืออยากได่เล่มอ่ะคับ หายากมาก

1. Metrorisym

Metrorisym New Member Member

81
    11
    0
    หมายถึงคู่มือรถรึเปล่าครับ

ก็สมัครสมาชิก Login แล้วเข้า EK Group รอบหน้ามี มิตติ้งเมื่อไหร่

ขอยืมพวกพี่ๆไปถ่ายเอกสารก็ได้ครับ

note Si ถูกใจสิ่งนี้
  2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เอาแบบไม่เสี่ยงก็ไปลานประมูลรถซากทั่วไปครับประเวศก็มี
    แต่ราคาอาจสูงหน่อยนะ:D

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้