ถึงคุณ FujiEK เรื่องว่าผมไปลบคะแนนคุณ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bookSI, 18 พฤศจิกายน 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ผมขอออกตัวก่อนเลยคับเรื่องการลบคะแนนผมไม่ทราบเลยจิง ๆ แล้ววันนี้ผมเห็นคะแนนผมลดก็เลยเข้าไปเช๊คว่าโดนลบก็ไม่คิดไรมากเพราะนานาจิตตังเรื่องการขายของผมเห็นชื่อคุณว่า "ขอคืน +++ fujiEK +++" แล้วผมไปลบคะแนนคุณตอนไหนผมก็งง ๆ แล้วเมื่อกี้เพื่อนมาบอกว่ามีคนว่าผมในกระทู้ซื้อขายเรื่องเบรอมือสีดำว่าผมไปลบคะแนนคุณผมได้มากับชุดครอบเบรกมือ EK9 มีหลุมวางแก้ว แล้วก็ติดถุงเกียดำด้ายแดงมาด้วยจากยุ่น ถ้ายุ่นมาส่งจัดชุดมาผิดผมก็ไม่ทราบจิง ๆ แล้วตอนนี้ผมก็หาข้อมูลเกี่ยวกับรถ EK9 ปี96 อยู่ว่าเบรกมือชุดนี้มาจาก EK9 ปีอะไร

อันนี้คือคำพูดคุณกระทู้แรก

ไม่ใช่ของ EK9 นะ น่าจะเป็นดำธรรมดา เพราะ ek9 หัวกดจะเป็นสีเทา

อันเป็นคำพูดหลังจากที่คุณคิดว่าผมไปลบคะแนนคุณ

ไม่ใช่ของ EK9 นะ น่าจะเป็นดำธรรมดา เพราะ ek9 หัวกดจะเป็นสีเทา ระวังโดนหลอก!!!! ราคาก็โคตรแพง!!!!

- มีมาลบคะแนนด้วยว่ะ ขำ
    - เออแปลกแต่จริงว่ะ บอกให้จะได้ซื้อขายกันแบบแฟร์ๆ แต่กับโดนลบ
    - พวกลึงลบได้ลบไป ส๊าดดดดดด

ตั่งแต่ผมเล่นเวปนี้มาผมยังไม่เคยไปลบคะแนนใครเลยซักครั้ง

0868866882 Book

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤศจิกายน 2008
    USED-PART, Madeawsri, ToPmAn และ คนอื่นๆ 7 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    อย่าไปเครียดคับ

แค่ คะแนน เอาไปทำไรไม่ได้

อยู่กับอย่าง สงบ ดีกว่าา

3. bookSI

1,237
    51
    0
    ใช่คับผมไม่ซีเรียสเลยเรื่องคะแนนถ้าเค้าจะลบผมก็ลบได้แต่เค้าออกมาตั้งกระทู้ในกระทู้ซื้อขายคับ

ไม่ใช่ของ EK9 นะ น่าจะเป็นดำธรรมดา เพราะ ek9 หัวกดจะเป็นสีเทา ระวังโดนหลอก!!!! ราคาก็โคตรแพง!!!!
    - มีมาลบคะแนนด้วยว่ะ ขำ
    - เออแปลกแต่จริงว่ะ บอกให้จะได้ซื้อขายกันแบบแฟร์ๆ แต่กับโดนลบ
    - พวกลึงลบได้ลบไป ส๊าดดดดดด

แพงก็ว่าแพงคับไม่ใช่มาตั้งกระทู้ว่ากันแบบนี้มีคำพูดไม่สุภาพด้วย

ปล.ขอบคุณที่โจคับที่แก้ขคำพูดของคุณ FujiEK ให้ดูสุภาพขึ้น

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อย่าเครียดเลยพี่ชาย ^______^

5. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    บุ๊ค คนดีและจริงใจครับ เพื่อนๆรู้ อิอิ

USED-PART ถูกใจสิ่งนี้
  6. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    ใจเย็นๆครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  7. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ใจเย็นๆ ครับ มีผิดพลาดอะไร ก็บอกกล่าวกันได้

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมกล้ารับประกันน้องบุ๊คคนนี้ครับ ไม่มีหลอกลวง ถ้าข้อมูลน้องเค้าผิดพลาดก็บอกกันได้ครับ

So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  9. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    เรื่องลบแต้ม น่าจะมีการเข้าใจผิดกันมั๊ยคะ
    หรือข้อมูลถูกหรือผิดพลาดยังไง ท้วงติงกันดีๆ มีเหตุผลกันดีกว่า
    ถ้าเจ้าของกระทู้หาข้อมูลอยู่ พี่มีรูปให้ดูครับ

แหล่งข้อมูล http://www.jdmland.com/

View attachment 1155102

10. bookSI

1,237
    51
    0
    ทางคุณ FujiEK เค้าท้วงติงมาครับผมก็ไม่ได้ตอบอะไรเค้าไปเพราะอยากยืนยันข้อมูลด้วยตัวเองเพราะผมได้ของชิ้นนี้มาครบชุดหลุมวางแก้ว ครบเกียร์ ครอบเบรกมือ ถุงเกียร์ดำด้ายแดง ของที่ว่ามาเ ป็นของตัว EK9 หมด เลยสงสัยว่าตัวเบรกมือปี 96 กับ 99 มันต่างกันหรือไม่

ปล.ขอคุณมากคับสำหรับข้ัอมูลผมจะทำการแก้ไขกระทู้ซื้อขายคับ :)

MAX@SI, "ชอลิ้วเฮียง" และ ari ถูกใจสิ่งนี้
  11. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เรื่องซื้อขายข้อมูลอาจจะไม่ตรงก็ไม่ใช่เรื่องแปลก

เรื่องโดนลบใครๆเค้าก็ บวก ลบ กันได้ และอ้ายที่โดนลบนี้ผมว่า คุณใช่คำผูดไม่เหมาะสมมากกว่า

12. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ใจเยน....เยนนนน

ของซื้อของขายก็แบบนี้แหละครับ...คนซื้ออยากได้ของถูก คนขายอยากได้ราคาดีๆ ต่างจิตต่างใจ คับ บางทีคนขายยังข้อมูลไม่แน่นพอ ขายของบางชิ้นราคาสูงพอๆ หรือสูงกว่าของเบิกห้างด้วยซ้ำไป คับ มีอะไรพูดคุยถามไถ่ ปรึกษากันดีๆเถอะคับ อย่าเข้าใจผิดกัน เสียเพื่อนไปเปล่าๆ ขอบคุณ

13. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    คิดอะไรมาก

มันก้อเเค่คะเเนนสมมุติ

ไม่ใช่สอบตกที

ฮ่าๆ

อย่าไปเครียด

14. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    เอาน่ะ ขำๆ กันไป บุ๊ค

บุ๊ค ชัดเจนแล้ว

So_EK และ iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  15. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ผมก็โดนประจำอ่ะ ชินและแสดงว่าเรทติ้งเราดีไง อิอิ
    คุณบุ๊ค อย่าไปสนใจเลย ............เนอะ

So_EK และ --JZ-- ถูกใจสิ่งนี้

16. เรื่องสเป็คไม่ขอพูดถึงก็แล้วกัน

แต่อยากฟังคำชี้แจงของอีกฝ่ายนึงมากกว่า ว่าเรื่องมันเป็นยังไงกันแน่ เพราะบางที
    ตอนลบคะแนน เราจะใช่ชื่อใครก็ได้ในช่อง Comment ถ้าเค้าทำจริง ก็น่าจะออก
    มาเคลียร์กันหน่อย จะได้หายข้องใจกันไป

ส่วนคุณบุ๊ค อย่าซีเรียสไปเลยครับ เล่นเว็บพี่ น้องกัน เด๋วเสาร์นี้ก็มานั่งกินเบียร์ด้วยกัน
    ดีกว่า ไว้เจอกันที่งาน Vtec Party อย่าลืมแวะมาเยี่ยมที่เต็นท์ EK Group มั่งนะครับ
    เด๋วผมจัดบวกไปให้ก่อนละกัน ไม่ต้องไปคิดมากครับ ถือเป็นสีสันของบอร์ด

17. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    อย่าคิดมาก สงสัยเข้าใจผิดกันมั๊ง คิดในแง่ดีๆไว้ครับ คนกันเอง แถมรู้จักกันทั้งนั้น

iodineman และ --JZ-- ถูกใจสิ่งนี้
  18. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    อย่าไปสนใจเรยครับพี่ ... เปนกำลังใจให้ๆ

19. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    เรื่องคะแนนมีผลอะไรกับการเล่นบอร์ดนี้รึเปล่าครับ ถ้าไม่มีผลอะไรเลยก็ไม่มีเหตุผลที่ต้องซีเรียสครับ
    มีอะไรก็พูดคุยกันดีกว่า อาจจะกลายเป็นว่าเราได้เพื่อนเพิ่มขึ้นมาอีกหลายคน สบายใจ
    เราคนไทยด้วยกัน ขับฮอนด้าเหมือนกัน รักกัน ๆ ครับ

ปล. สารภาพตามตรงครับ ลบคะแนนนี่ทำยังไงเหรอครับ เคยแต่โพสข้อความ รูป แล้วก้อ Thanks

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  20. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เครียดไปก็เสียสุขภาพจิตเปล่าครับ

21. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ถึงจะไม่ค่อยได้คุยกัน ถึงจะไม่ค่อยได้นั่งกินเบียร์ด้วยกัน แต่หลายๆคน
    ก็เป็นคนคุ้นเคยกัน ทั้งนั้นครับ ไม่ว่า จะเป็นการตอบคำถามที่ตรงไปตรงมา
    การขายของที่ราคาเหมาะสม การแซวกันไปแซวกันมาในบอร์ด
    ผมว่าเป็นการทำให้บอร์ด มีสีสีน มีชีวิตชีวา
    พอเจอกัน ตามงานแข่งรถ หรือ งานต่างๆ ก็ คุยกัน อ้อ log in ชื่อนี้คือ คนนี้เอง
    รู้จักกันก่อนเจอหน้ากันซะอีก ทำให้รู้จักกัน ง่าย คุยกัยง่ายขึ้น
    อย่าไป สนใจเรื่อง คะแนนกันมากเรยครับ เอาความเป็นเพื่อนดีกว่า
    ปล.แวะไปเต็นท์ EK กินเบียร์ด้วย ดีก่า อิอิ

So_EK และ iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  22. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    เรื่อง คะแนนอีกแว้วววว

23. ใจเย็นคับ พี่ชาย อย่าใส่ใจหน้า รักกัน ek

24. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

25. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    หุ หุ ปีนี้ กระทู้ EK มาแรงจัง ค๊าบ *0*

26. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    คุยกันดีๆ ดีกว่านะครับ

ใครก็ได้บอกผมที + - นี่กดตรงไหนเหรอครับ

มีแต่ แต๊งกิ้ว อ่ะ

27. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ....นี่แหละ...รสชาติของชีวิต....บางครั้ง...เปรี้ยว..อย่างมะนาว.....บางครั้ง..หวานปานน้ำผึ้ง.....
    ....คิดมาก..ก็เปลืองหัวครับ....ทำใจสบายๆ..ดีกว่า....

28. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ใจเย็น ๆ ผมว่าน่าจะเป็นการเข้าใจผิดกัน ครับ

29. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    ผมก็ว่าแบบนั้นครับ เรื่องแบบนี้คุยกันได้ อย่าคิดมากเลยครับ

30. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    :D หากเข้าใจผิด ขอโทษกันไป ก้อไม่เสียหลาย

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้