เอาของไปเปิดท้ายขายของกันครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 18 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    งาน vtec party พวกเราเอาของแต่งรถ หรืออะหลั่ย เดิม ที่ไม่ได้ใช้แร้ว
    ไปรวมๆกันขายดีมั๊ยครับ ขำๆหนุก หาค่าน้ำมันครับ :cool:
    แบบ เตรียม กระดาษ แปะชื่อ กะราคที่ต้องการขาย
    เวลาไม่อยู่ เต้นท์ จะได้ขายให้ได้ครับ หนุกๆกันครับ :D
    โพส บอกกันด้วยครับ ว่าจะเอาอะไรกันไป อิอิ
    ผมเอา ค้ำแดงไป เอา ชุดกรองเดิมไป และก็ หัวเกียร์ buddy club ไปครับ
    :cool: เจอกันที่เต๊นท์ ได้เรยครับ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤศจิกายน 2008
  2. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    อยากไปจังเลยครับพี่ แต่รถเสดไม่ทันแน่เลยอ่ะ อุตส่าตั้งใจจะไป T-T
    Vtec Party งานดีๆที่ชาว Honda ห้ามพลาดครับป๋ม

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    รถไม่เสร็จก็ไปกันได้ครับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เห็นด้วยกับก๊อกคะ ไม่มีรถก็เอาคันอื่นขับมาได้จ้ะ

ว่าแต่เรื่องเปิดท้าย จะเอาไรไปขายดีอะ ขายของเก่าได้ป่าว!! ฮาๆๆๆ:D

5. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    :

ขอบคุณคับ อิ อิ เด๋วแอบยืมรถที่บ้านไปดีก่า อยากไปเปิดหูเปิดตา :D

6. tamako

3,038
    88
    0
    :D เด๋วเอา รถตู้ RN3 ไปวิ่ง bracket ซะเรย อิอิ

7. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    กำลังจะขายตัดหมอกกลมเหลือง Raybrig อยู่เหมือนกัน
    สงสัยไปไม่ได้อ่ะดิ :(

8. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ขายกันสาดด้วย

9. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    อิอิ..... เข้าทางเลยจ้า
    อะไรที่ว่าเดิมๆ ติดรถมาอ่ะ ขายมันให้หมดอ่ะ Lev นะจ๊ะ
    Header.. ยันปลาย
    กระจังหน้า
    กลองอากาศ
    สปิง
    ไฟข้างส้ม ฯลฯ.........
    นะนะนะนะนะ อยากขายอ่ะจ้า
    จุ๊บๆๆ
    โจจ้า

10. ใครมีไฟท้าย เหลืองแดง สภาพเน่าปลวกกินก้อได้
    เอามาด้วย จะเอาไปคืนประกัน ทั้ง 4 ดวงเลยนะจ้ะ อิๆ

11. tamako

3,038
    88
    0
    เอาใส่ท้ายรถ มาเรยครับ ทุกคน ติดป้ายชื่อกะราคามาด้วยละ
    จะได้ซื้อง่ายขายคล่อง 555

12. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    น่าสนุกจัง ไว้จะแวะไป shopping นะคะ:)

13. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    เดียว ผมไปเปิดกรุ บ้างได้มัยครับ
    สับของ ขายของในรถ
    เตรียมสำหรับขาย อิอิ

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งานนี้เสียตังค์แน่ๆตู

15. tamako

3,038
    88
    0
    :D เอามาเรย มิ้งค์ จะได้ของเยอะๆ หนุกๆครับ :D

16. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เปิดตลาดกี่โมง.. พอดีวันนี้ต้องออกเดินทางไปต่างจังหวัดน่ะ
    เผื่อจะโฉบไปดูของก่อนคับ :D

17. tamako

3,038
    88
    0
    ู^
    ^
    ^
    น่าจะประมาณ 10 โมงน่ะครับ

18. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ผมกะพี่จะติดของไปขายด้วยอ่าครับ (บางกรวย ออโต้ช็อป) เพื่อนๆ แวะไปเยี่ยมชมได้เด้อออออ

joice ++ jum

19. note Si

note Si New Member Member

264
    48
    0
    เสียตังแน่นอนงานนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้