สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ฝากตัวด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย cappulet, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cappulet

cappulet New Member Member

4
    0
    0
    ตอนนี้ผมใช้ rover 623 h22a แล้วมีปัญหา ไฟs กระพริบ ไม่ทราบจะแก้ใขอย่างเกิด ปัญหาเกิดจากตรงใหนครับ พอดีไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถซักเท่าใหร่

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบ ส่วนเรื่องไฟ รอผู้รู้นะครับ :D

3. noomj2000

noomj2000 New Member Member

27
    0
    0
    ไฟตรงไหนกระพริบ เครื่องเราเหมือนกาน อาการก็น่าจาคล้ายๆกัน

4. cappulet

4
    0
    0
    ไฟตรง หน้าปัดอ่ะครับ

5. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ไฟตรงหน้าปัด ที่กระพริบ เป็นรูปอะไรหรอคับ

6. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

7. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
  8. cappulet

4
    0
    0
    สนใจครับ รอพวกพันธมิตรเค้ากลับกัน แล้วผมจะแวะไปหาที่สนามบินนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้