อยากได้ nx ^_^

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย kbot, 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kbot

kbot Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับน้าๆ ผมสนใจอยากเป็นเจ้าของ nx ซักคัน

เพิ่งเป็นหนุ่มออฟฟิศ หมาดๆ พร้อมจ่ายเงินก้อนแรกที่ 50พัน และผ่อนต่องวดละ สิบพัน (ไม่อยากเข้าไฟแน้นซ์ให้โดนกินดอก..)

ใครสนใจปล่อยต่อผมตามข้อเสนอของผม โพสรายละเอียดให้หน่อยนะครับ อยู่กรุงเทพฯ ^_^

(ปล.โพสประกาศอย่างงี้ ผิด กติกา บอร์ดรึเปล่าไม่รู้..ขออภัย ณที่นี้ถ้าผิดด)

2. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    นึกว่าอยู่เชียงใหม่ ถ้าอยู่เชียงใหม่จะขายรถผมเลย เฮอๆๆๆๆๆ

3. kbot

kbot Guest

0
    0
    0
    ขายถูกไหมล่ะ เดี๋ยวผมบินไปมอบสินสอด แล้วขับกลับบางกอกเลยทันที ฮ่า ฮ่า

แต่ว่า ขายจีงเหรอครับ ทำไมขายล่ะครับคุณ birdkung

4. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    แม่นั้งไม่ได้ครับ น้ำหนักร้อยกว่าโลแล้ว ราคา 14 จัดไปครับ ไม่แพงแล้ว ฮิๆๆๆๆ

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    คนจะขายรถก็มีกอยากได้เงินก้อนครับ
    เพราะงั้นคุณคงต้องหันไปคบไฟแนนซ์แล้วล่ะครับ

คุณเบิร์ด คุณวีเค้าก็ไม่ตัวเล็กนะว่าป่ะ เค้ายังบอกว่านั่งสบายเลย
    ไม่งั้นก็ออกคันใหม่ให้แม่ซักคันสิครับ ช่วงนี้ไม่แพง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้