รูปภาพมีทติ้ง วันที่ 9/11/2008

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องปุ๋ม, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    มีท ติ้งครราวนี้ ก้มากันด้ายสิบคันนะครับ

ดูอาจจะน้อย แต่ เตมไปด้วยความอบอุ่น คับ

2. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    1-2 รูป รถ เรียงๆกัน
    3 คู่ แฝด โรเวอร์ ฮอนด้า
    4 พี่โอม เดก เทส

3. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    1.- 2 โฉมหน้า พรรค กระงูฉก 5555

3. - 4 บรรยากาศ ยาวค่ำคืน

5. ทำอย่างไรเทคก้ไม่เปิดสักที

4. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เมาค้างครับพี่น้อง ว่าจะกลับสามทุ่ม ลากไปจนร้านปิด

5. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ผมเกือบมิดครับ เทสรถมันไปหน่อย ไช่ไหม โอมกับภูมิ

6. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆน้องๆที่โทรมาชวนคับ ไว้คราวหน้าคงได้เจอกันคับกะว่าเปิดโรงแรมนอนที่ก.ท.เลยดีก่วา(เมาไม่ขับคับ)555555.

7. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    เร้าจายมากพี่

คิดว่า คราวนี้ผมกับ พี่โอมด้ายเทส รถ เตมที่จิงๆทั้งความแรง เบรค แล้ว ฝีมือคนขับ

555555555555

ปล. พี่วิท ผม ว่าจาไปสมัครงานที่เซนทรัลอะ หรือว่า เราจาเปน พูมกับ วิท บาคาดี้ กันดี

8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    หลังจากนี้จำนวนคนคงไม่เกี่ยวละนะคับ
    เอาเป็นว่า มิตติ้งที่ไรก็จะมี โอม วิท พูม กบ บี๋ เด่น ที่เยอะสุด คือเกือบทุกครั้ง
    สำหรับท่านที่ไม่ว่างยังไงครั้งหน้าตามข่าวหน่อยนะครับ ยินดีต้อนรับ 220 คันแรก พี่ป๋องครับ

ผล. พี่วิท บัคคาดี๊ รถสมบูรณ์ดีทั้งเครื่องทั้งเบรคครับพี่ และดวงยังดีอีกต่างหาก งานเกือบเข้า หุหุ

9. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ขอ อภัย !!

งานนี้ ป๋มติดงานแต่งเพ่สาวค๊าฟ !!!

ไม่งั้นไม่มีพลาด !!!

10. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    ขออภัย...รถนอนอู่
    ซ่อมสีเพิ่งเสร็จ
    พี่กบโทรตาม แต่ไม่ได้ไป ขอโทษคับพี่

ปล. แมร่ง สีเพี้ยน ตูจะทำไงดีฟ่ะ

11. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    มันอ่อนไปหรือ แก่ไปถ้าอ่อนไป ตากแดดบ่อยๆแล้วมันจะเข้มเอง

12. แล้วรูปรถของป๋มทำมัยม่ายมีละคับ อยากเห็นๆๆๆ

13. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    โห.พี่ใหญ่เจ็บจริงๆๆๆ

พี่ๆๆถ้าผมอยากให้มันเปลี่ยนสีได้ล่ะเวลาที่เราต้องการ
    เพราะจะได้มีคนจำเราไม่ได้ไง(อ่อพี่เรื่องที่คุยกันตกลงดีกันอีกแล้ว):D

14. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    6 ฬ 2195 กทม. รถใครหรอคับ อยู่บางบ่อใช่มั้ยครับ

15. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    555

วิทบัคคาดี๊นี่หมายฟามว่าไงค่ะ จะมาหลอกเด็กๆๆๆในสังกัดเปิลหรอ..เด๋วงานเข้าหรอก:D

16. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    วันนี้ ผม เหน รถพี่บี๋ ๆไป ป้วนเปี้ยน แถวๆซอย เซนหลุยย์ ซอย 3 ป่าวคับ เวลาประมาน เที่ยงกว่าๆ อะ

ไปรับ ลูก ที่โรงเรียน อัสสัม ชัญ แผนก ประถม รึป่าวพี่

55555555555555

ปล . ป้าย ทะเบียน 6 ฬ นำหน้าอะ ข้างหลัง จำมะค่อยด้าย แต่ สันนิฐาน ว่าเปนรถพี่บี๋ ถ้าผิดก้ขออภัย คับ

ด้ายยข่าวว่าเพิ่งแต่งงาน หรือว่า จาแอบมีลูก อยุ่แล้ว

17. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    555.บี๋ๆๆๆตอบด่วน..

บี๋ๆๆๆรายงานตัวด่วนรีบอธิบายเร็วนะเดี๋ยวคนอื่นเชื่อแล้วนะนี่.55555:D5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้