พี่ๆครับอยากสมัครเข้าคลับทำอย่างไรบ้างครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย POWER NATT, 17 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. POWER NATT

POWER NATT New Member Member

20
    1
    0
    ชื่อแน็ทครับ/อยู่แถวถนน พิบูลสงคราม นนท์ครับ /มีคำถามนิดหน่อยอ่ะครับช่วยตอบด้วยนะครับ
    1.เวลาขับนานๆมันจะร้อนมากแถวๆที่เหยียบคันเร่งเท้าร้อนเเทบขับไม่ได้เลยครับ
    2.ทำไมเเถวๆคอนโซลตั้งแต่ที่เก็บของล่างวิทยุจนถึงเกียร์มันร้อนแบบโดนเเล้วนิ้วเเทบพองเลยอ่ะครับ
    3.รถมันเอียงขวานิดๆมันเกิดจากอไรอ่าครับ(เป็นเครื่อง1jไม่โบอ่ะครับ
    ช่วยตอบด้วยนะครับขอบคุนมากครับ:confused::confused::confused

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤศจิกายน 2008
  2. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    ดีคับ ยินดีต้อนรับคับ ยังไงช่วยกรอกรายละเอียดตามลิงคืที่ให้นี้เลยคับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=148
    มีตที่จะถึงเดือนหน้านี้ถ้าไม่ติดไรมาร่วมมีตติ้งกานนะคับ
    ที่ความร้อนเข้ามาเพราะท่อไอเสียหรือเปล่าคับ ตรงห้นาห้องเครื่องมานจะมีรุอ่าคับ ตรงข้างใต้แถวเบรกหรือคันเร่งก้มีลองเชคดุนะคับ
    รถเอียงขวานิดๆนี่ปกติคับ

3. POWER NATT

20
    1
    0
    ขอบคุนนะครับ:D

4. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    แผงกั้นความร้อนอาจจะถูกถอดออกนะคับไม่ก็ เราประกอบพรมพื้นรถไม่แน่น ไม่แนบสนิทความร้อนจากข้างล่างเลยขึ้นมา

ของผมประกอบไม่แน่นฝั่งคนนั้งตรงอุโมงเกียก็ร้อนๆๆขึ้นมาเหมือนกันแต่ไม่ขนาดนี้นะครับ

ลองเช็คดูนะคับ

5. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

6. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ที่ร้อนๆ นี้เฉพาะตอนที่ไม่ได้เปิดแอร์ขับหรือเปล่าคับ -*-

7. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    ถ้าไงลองเอารถเข้ามาเช็คได้ครับ ซอยเรวดี 52

เช็คฟรีครับเป็นอู่รุ่นพี่ที่รู้จักกัน บอกว่าโอ๊กแนะนำมาก็ได้ครับ

พรุ่งนี้ผมจาเข้าไปช่วงเย็นๆ ลองแวะมาได้ครับ อู่นี้กันเองครับ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤศจิกายน 2008
  8. POWER NATT

20
    1
    0
    เปิดครับ

9. POWER NATT

20
    1
    0
    ขอบคุณครับ ผมลองรื้อพรมขึ้นมาเเล้วอุดรูตรงเบรคแล้วเอาแผ่นความร้อนเเดมป์ลงพื้นอ่ะครับไม่รู้จาหายเปล่ายังไงก็ขอบคุณมากครับ อู่นี้ทำพวกเครื่องมั้ยครับ:D:cool:

10. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    :D:Dอย่าลืมมามิทติ้งด้วยคับ

11. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

12. OakarK

428
    5
    0
    ทำครับ ว่างๆก็เข้ามานั่งเล่นได้ครับ

13. POWER NATT

20
    1
    0
    คับขอบคุนคับ มัอีก1 คำถามอ่ะครับ ไอสปริงคันเร่งเนี่ยประี่มาณกี่บาทอ่ะครับ
    ps. ผมเห็น mo-u-ka ขับผ่านหน้าร้านผมบ่อยมากเลยครับอยู่พระจอมกันใช่ป่ะครับ

14. OakarK

428
    5
    0
    ราคาไม่ทราบเหมือนกันครับ

ที่เห็น Mo - U - Ka สงสัยรถผมแหละคับ

เพราะมีผมเรียนพระจอมอยู่คันเดียว :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้