มีเรื่องสงสัยครับ แบบว่า ! มีคนหายครับ สำคัญมาก

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 18 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ผมมีเรื่องสงสัยครับพี่

คือ ผมสังเกตุมาจะ 2 เดือนและ มีพี่สมาชิก 1 ท่านหายไปแบบ หายไปเลยอะ ไม่มีการโพสต์เลย หายเงียบๆ ไปเลยครับ

แต่ตัวพี่เขาใหญ่นะ เราจะไม่เจอะเขาก็คงยาก :D

พี่ท่านนั้น คือ .................................

ผมเลยสงสัยว่าพี่เขาหายไปไหนครับ เจอะครั้งสุดท้ายก็โน่น ที่ไปมีตติ้งที่หมูกะทะ อะครับ

ทายซิใครเอ่ย ผมคิดถึงนะพี่ 555+ :D

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ใครกันหว่า :D

3. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    พี่เค้าบอกไว้นานแล้วหล่ะ ว่า ที่ทำงานเค้าล็อคห้ามเข้าเว็บ

ที่บ้านก็ไม่มี

ก็เลยหายไป

4. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อิมพูลดำอ่ะหรอ

5. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ที่หายไปยังมีอีกหลายท่านเลยละ
    กิ๊ฟใหญ่ โอ ท่านประธาน กอล์ฟ โป๊ป ท่านป๋อง ท่านโอม ท่านเอ ท่านแก้ว กบ แป้งและ...... ฯลฯ
    ขานชื่อหน่อยเร็ว
    อิอิ

6. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ผมยังอยู่เข้ามาอ่านบ่อยๆนะ แต่ไม่ค่อยได้โพสตอบ แต่ช่วงนี้เริ่มว่างแล้วจะเข้ามาบ่อยๆ:D

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    พี่โอ...หรือป่าว

8. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    ยังอยู่ค่ะ แต่ว่าไม่ค่อยจะว่างเท่าไหร่ ก็จะมีแบบพี่พี เข้ามาโพสต์บ้าง แล้วก็จะได้รับรู้ข่าวสารจากพี่พีแทนค่ะ ไม่ได้หายไปไหน แต่ถ้ามีข่าว หรือมีงานสำคัญๆ ก็โทรมาได้นะคะ เบอร์ค่ะ 081-4407703

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้