ปีใหม่ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไปฉลองที่ไหนกันคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย nutnarukmak, 28 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    :) :):)

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมทำงานครับ ส่วนใครที่ไปเที่ยวหรือต้องเดินทางก็ขอให้ปลอดภัยกันทุกๆคนครับ

3. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    ปีใหม่ ไม่ได้หยุดงานหรอคับ พี่เอ

4. เดินทางอะไรก็ขอให้ปลอดภัยกันนะคับ สาธุ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ส่วนผมไม่ได้ไปไหนครับ หาที่เมาววววไปวัน ๆ อิ อิ อิ

6. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    คงจะจัดแถวๆบ้านละครับ...

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    กลับมาแล้วนะครับทุกคน ปีนี้ไม่ได้ไปไหนเหมือนกัน ถ้าใครว่างๆมาที่บ้านก็ได้นะ

8. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    สงสัยผมก้อต้อง เมา แถว บ้าน แหละ ไม่มีงบ ไปเที่ยวไกล อิอิ

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ออกเวรก็ต้องอยู่จุดตรวจอ่ะ ชีวิตนี้มีแต่งานครับ

10. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เอาน่า ถือว่าช่วยสังคม

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ไปไหนมาครับท่านน้าเอ๋ ว่าง ๆ ก็เชิญมาเมาวววววววแถวอุดมสุขได้นะครับ อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้