ขอคำแนะนำ ในการกู้ซื้อรถ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย momaydopod, 19 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    ขอคำแนะนำในการ กู้ธนาคารหน่อยนะครับ(ธนาคารต้องให้ซื้อมือ1เท่านั่น)

แต่ถ้าไปซื้อเต้นท์ไปกู้ใครดีครับ แล้วเจ้าไหนดีคัรบ

เงินเดือนผม 16000 ครับผม ใช้จ่ายส่วนตัว 3000/เดือน 3000ให้แม่ครับ

จะซื้อ Cedia ปี 2003 ที่กำลังคิดอยู่ และ รถใหม่ปีหน้า เดือน พ.ค.

2. mmc01

mmc01 New Member Member

17
    2
    0
    งึมๆๆ ผมว่าไม่ลองหาอีคาร์ก่อนอ่ะคับ สภาพดีๆเยอะแยะ ราคาก้อถือว่าไม่แพง รถคันแรกผมว่าอีคาร์น่าเล่นมากนะคับ ผมเองก้ออีคาร์ ตัวGTi ราคาตอนนี้น่าจาซัก 14 -15 แล้วแต่สภาพ อีกอย่างเงิอนดาวน์ ก้อไม่แพง ผ่อนเดือนนึงก้อไม่น่าเกิน 4500 บาท คับ ถ้าเล่นซีเดียผมคิดว่าราคายังค่อนข้างสูงนะคับ
    ลองพิจารณาคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้