อยากรู้เรื่องสปอยเลอร์ lev

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pizzareturn, 16 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pizzareturn

pizzareturn New Member Member

4
    1
    0
    อยากใส่สปอยเลอร์ ที่ใช้กับ LEV ว่ามีกี่แบบ ที่อยากรู้และขอภาพด้วยคือทรงศูนย์เป็นแบบไหน และจะสั่งได้ที่ไหน

BoBo_EK ถูกใจสิ่งนี้
  2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ทรงศูนย์ standard แบบเตี้ยๆ
    ทรงศูนย์ standard แบบสูง (นิยมสุด) มีก๊อบ
    ทรง mugen ก๊อบก็มีมั๊ง
    ของ dc2 ก๊อบก็มี

BoBo_EK ถูกใจสิ่งนี้
  3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ของ dc2 ครับ

4. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    แนะนำให้ใส่ทรงสูงครับ
    ในบอร์ดเนี๊ยะ มีอยู่จ้าวนึง เนียนและไม่แพง (อยู่ระยองครับ)

5. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    อ้อ มีทรงของ coupe อีกอันนึงน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้