ลองดูหน่อยคับ..ว่าท่านเป็นนักสะสมประเภทไหน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Panake, 17 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ดูเล่นๆ แต่ว่าเรื่องจริงหรือป่าว..:D:D:D

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยังหาได้ไม่ครบเลยอ่ะพี่ อิอิ :D

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ของผมรักษากฎของกิ๊กไม่ได้อยู่ 4 - 5 เดือนอ่ะ...เมียกลับมาจากเมืองนอก...เกือบตายครับ....แหะ ๆๆๆ

4. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ตอนนี้แฟนท้องอยู่คับกัวเวรกรรม.....อิอิ

5. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    แค่ตำแหน่งแฟนก็เอาไม่อยู่แล้วคร้าบ........อิอิ

6. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    สงสัย สาวๆ จะคิดว่าเราเป็น "ควิ๊ก" แน่ๆเลย ...:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้