ช่วยทีกับการต่อเกจ์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tee mighty w, 2 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee mighty w

tee mighty w New Member Member

10
    0
    0
    ใครช่วยวิ๊ต่อเกจ์วัดรอบดีเซลหน่อยครับ(จุดที่ใช้ต่อเซนเซอร์วัดรอบ):confused::cry:

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เอามาจากตูดปั๊มคับ หรือไม่ก้อจั๊มมาจากหลังไมล์เลยคับ

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ตามพี่หั่งเลยครับ

4. tee mighty w

tee mighty w New Member Member

10
    0
    0
    ผมต่อแล้วไม่ขึ้นอะครับ ไงช่วยแนะนำร้านให้หน่อยก็ได้อะครับ ผมอยู่แถวลาดพร้าว
    บอกทีนะครับ

5. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    ของยี่ห้อไรคับ โทรคุยกันได้นะคับ ถ้าไม่ได้ยังไงโทรมาก้อได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้