Blow off HKS

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย antbizkit, 16 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. antbizkit

antbizkit New Member Member

61
    0
    0
    ผมใช่ evo6 จะเปลี่ยนBlow off สแตนดาทร์ มาใช่ของ HKS หัวเบนส์ มันจะมีปันหาไหมคับ แล้วถ้าซื้อ ซื้อยกชุดของใหม่ หรือ มือสอง ขอคำแนะนำด้วย คับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไม่มีปัญหาครับ
    แค่ตั้งความแข็งของวาวล์ให้คายเหมาะสม เพื่อไม่ให้มันเบาดับเท่านั้น

มือหนึ่ง มือสอง ได้หมด ขอให้สภาพดีลมไม่รั่ว วาวล์ไม่ล้า เท่านั้นพอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้