new line!!!

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย pommepomme, 1 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pommepomme

pommepomme New Member Member

4
    0
    0
    เห้น เค้า วาง line ใหม่ ... มีใครจะเข้าไปลองบ้างคับ???

2. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    วันนี้ เย็นๆ เข้าไปครับพี่

3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เหอะๆๆ...ไปซัดมาแว๊ววว....
    ต้วมเตี้ยมๆ...วิ่งไป 22.7 เอง....ต้องเร่งหน่อยแย้วววว:D

4. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เรวแหกโค้ง !!!

ผมแหกโค้งทะลุไพร่อนไปเลยคับ เล็งเปกมากไปหน่อย (โดนเปกมันหลอกง่ะ) :(

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ลายนี้น่าจามันส์

6. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    วันนี้จาเข้าไปครับ

7. pommepomme

pommepomme New Member Member

4
    0
    0
    วันนี้ไปลองวิ่ง รถแบบมีเกียร์มาคับ งง ดี!!!! ลายนี้ เร็วดี!!!

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    นัดวันมาซ้อมด้วยกันซิpomme

มาขับด้วยกันซิ pomme ไลน์นี้สนุกดี ผมได้ เวลา 22.000 วิ ครับ..

9. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    ผมยังอยู่ 22.4 อยู่เลยครับบบ พี่หนูสอนลายให้นอย!! อยากได้ 21.9 เหมื่อนพี่ pun อะครับบบบ... แต่ผมว่าลายนี้สั้นเกินไปนะ

10. NU53

641
    0
    0
    พี่ฟลุ๊คครับน้อง

ขึ้นอยู่กับรถด้วยนะครับน้อง ที่พี่ขับเวลาลงเพราะได้คำแนะนำ ดีๆ จากอาจารย์ปั้น ครับ

เอาไว้มาขับด้วยกันนะ จะได้วิ่งตามๆกันปาย. พี่ว่าสำหรับเคิลน่ะ ตัวเบาๆ ลง 21.9 ได้ไม่ยากหรอกครับ.:p

11. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    พี่ว่าคันไหนดีครับ? วันนันผมเล่นรถเบอร์ 30,

12. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    เบอร์30 เครื่องดีครับ แต่ศูนย์ไม่ตรง แต่okใช้ทำเวลาได้ครับ

13. NU53

641
    0
    0
    แม้นแล้ว โปรอมร

ณ. เมื่อวานนี้ (ตอนเย็นพี่เข้าไปขับมา 2 รอบ) นะครับ พี่ว่าเบอร์ 30 ,9 ครับ อย่างเบอร์ 30 พี่ขับได้ 22.1 นิดๆครับ( มีโปรอมรล่อเป้าให้) ส่วนอีกรอบขับเบอร์ 2 ลง 22.2 ปลายๆครับ (โปรอมร ล่อเป้าเช่นเคย)
    ไว้เจอกันเมื่อไหร่ ขับตามๆกันนะเคิล สนุกดี;)

ปล. อย่าโยนรถมาก เวลาเข้าโค้ง ให้เข้าแบบเกาะๆน่าจะดีกว่า (คนอื่นแนะนำพี่มาอีกทีหนึ่ง) ลองใช้ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้