MSL Endurance 6 hours

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Thana Thanakul, 31 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับคุณไก่
    MSL Endurance 6 hours สนามหน้า ประมาณ วันที่เท่าไรครับ????

2. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ผมอยากให้จัดวันที่31 ธค.-1มค. โต้รุ่ง 12 ชม.ไปเลยครับ 6โมงเย็นยัน
    6โมงเช้าเสร็จแล้วบินฑบาตรพระมาใส่บาตรที่สนามโดยพร้อมเพรียงกันดีไหมครับ:) :) :)

3. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    555555

55555
    เดี๋ยวหลวงพ่อ หลวงพี่ก็จะได้มาเชียร์ด้วยหน่ะครับ
    วันสิ้นปีทุกคนคงห่วงเที่ยวกันมากกว่า ไม่น่าจะมีคนมาแข่ง หรือ ดูกันมากครับ แต่ ทางสนาม ก็ลอง vote ดูก็แล้วกันนะครับ ตามความเหมาะสม

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ในกำหนดการเก่ามันวันที่ 5 ธันวาคม ครับพี่ รู้สึกว่าจะเปนวันอังคารซะด้วย

5. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ขอเป็นวันเสาร์หรือ อาทิตย์ได้มั้ยครับ ถ้าวันที่ 5 ก้อเร็วดีนะครับ

6. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ขับกันหลังอานแน่ครับ

7. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    มีกฎอะไรไหม่ๆบ้างหรือเปล่าครับนี่ เช่นคราวนี้ ขับไม่เกินคนละกี่นาที หรือ40นาทีเท่าเก่าครับ

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ได้ยินว่าเริ่มมีการซื้อตัวนักขับกันแล้ว
    สงสัย Stuttgart จะไม่ได้ไปลง เพราะวันที่ 2-3 ต้องไปแข่งรายการพัทยา 6 ชั่วโมงก่อน
    ขื่นมาแข่งที่ MSL ต่อวันที่ 5 ธันวาคม หนุ่มน้อย 2 คนที่บ้าน พร้อมหนุ่มใหญ่ (ปู่ของหนุ่มน้อย คงน้อยใจแน่ๆ เล่นหนีไปแข่งเอาวันพ่อ) แต่ถ้ามีการเลื่อนวันจัดคงได้เจอกัน

9. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    to P kitti

หวังว่าพี่ๆทีม จะมาแข่งนะครับเพราะถ้าขาดทีมเก่งๆอย่างพวกพี่ไป ก้หมดสนุก รวมถึงทีมพี่ยะด้วยนะคับ

10. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เพิ่งรู้ว่า ICE มันปากหวานอย่างนี้นี่เอง ใช่ไหมครับน้อง May :)

11. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0

ผมขับ แล้ว แค่ เหนื่อย กับ เมื่อยตัวปวดตัว เท่านั้น แต่หลัง ไม่อานน๊าาาาาาา ไม่อยาก เป็นพันธุ์ ไทย แท้

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    มันเลย

:eek: เฮียชัย จาให้ จัดข้ามปี เลยหรอครับ ก็ต้อง เปลี่ยนเป็น MSL Endurance ข้ามปี:D
    ขับกันมันเลย

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    วันพ่อไม่ค่อยสะดวกครับ

14. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ถึงกับงงเลยหลอครับพี่กิตติ ผมทีมเดียวกันยังงงเลยพี่ 55555:D :D :D

มันไปทำอาไรมาหว่าถึงเป็นแบบนี้ได้ สงสัยบู้กับFT8สติแตกไปแล้ว

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38

สติแตก ยังดีกว่าหัวแตก ใช่ไหมครับคุณอมร :D

16. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พามาทั้งครอบครัวเลยซิครับพี่อบอุ่นจะตาย ภาพอบอุ่นๆแบบนี้ผมอยากเห็นคับแถมเป็นวันพ่อด้วย
    เหมาะเลยนะครับแข่งเสร็จไปทานข้าวกันต่อ แหมอิจฉาๆ

ปล.ไม่ได้อยากเป็นพ่อคนนะครับ แต่แค่คิดถึงคุณพ่อผม 55

17. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ลูกคัยหว่า

แล้วตกลงคัยคือแม่ของลูกเมิงว่ะ แก็บ

ปล. งานแต่งเด๋วไปช่วยไปไม่ต้องห่วง หรือ ถ้าไม่แต่งพาไปตรวจแถวรพ.คลองตันเด๋วชวนหม่อมเจ๋งพาไปให้พี่แกเปนโปร ฮึๆๆ
    :eek:

18. sagura

sagura New Member VIP

15
    0
    0
    พี่ไก่คะ แข่งวันที่ 5 ธันวา เป็นวันพ่อนะคะ วันพ่อไม่ให้อยู่กับพ่อบ้างเหรอคะ

เผื่อลูกพี่อยากอยู่กับพี่นะ :p :p :p :p

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เห็นด้วยกับ Sagura ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้