สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย MaSaChi, 5 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaSaChi

MaSaChi New Member Member

2
    0
    0
    เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เพิ่งมีโอกาสได้ไปลองเล่น kart ครั้งแรกที่ RCA ครับ มันส์ดี แต่ฝีมือผมห่วยสุดๆ เล่นครั้งแรก ได้ 31-36 ครั้งที่สองดีขึ้นมาหน่อยได้ ได้ 30-34 ทั้งๆที่คนอื่นเขาได้ 28-29 วิกัน T T

ไม่ทราบมีใครในนี้เล่นประจำที่ RCA หรือเปล่าครับ เท่าที่อ่านๆดูเห็นส่วนใหญ่อยู่ที่ MSL กัน แต่ RCA มันใกล้บ้านผมมากกว่าอ่ะ อยากหาเพื่อนไปเล่นด้วยกันครับ เล่นคนเดียวแล้วมันเขิลๆ :eek:

ว่างๆว่าจะไปขับที่ MSL ดู อยากลองสนามกลางแจ้งเหมือนกันครับ

2. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ยินดีต้อนรับสู่คาร์ท4จังหวะครับ

:) :) :) ยินดีต้อนรับครับผมแก่จะปลดระวางแล้วแต่ก็ยังชอบขับคาร์ท4จังหวะ
    ที่ MSL ครับนานนานทีค่อยไปที่ PTT บ้างต้องโปรกิตติและโปรเต้ยครับที่ขับประจำที่ PTT ฝีมือระดับหัวแถวครับและก็มีอีกหลายท่านเหมือนกันที่ขับที่ PTT ครับว่างว่างก็มาขับกันที่ MSL ดูนะครับน้องน้อง เพื่อนเพื่อน พี่พี่ เป็นมิตรกันทุกคนเลยครับและขำขำกันอีกต่างหาก
    ลองมาขับซิครับตอนนี้ลายใหม่น่าขับซะด้วยแล้วคุณจะติดจายติดจาย:) :) :)

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    วันศุกร์ค่ำๆ ครับ คนมือดีๆ และ มือไม่ดี ไปวิ่งกันเพียบ
    ก่อนวิ่งก็ลองยืนดูก่อน ว่าเขาวิ่งไลน์ไหน แล้วค่อยลองไปวิ่งดูครับ
    ถาม Staff ที่อยู่ด้านล่างดูก็ได้ครับว่าต้องขับยังไง
    Staff ที่นั่นขับกันเร็วๆ ทุกคนครับ

4. pao300ce

pao300ce New Member Member

19
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมก็วิ่งประจำที่ RCA แต่จะวิ่งเย็นวันศุกร์ หรือไม่ก็บ่ายๆวันเสาร์
    ไม่มีโอกาส ไปวิ่ง คืนวันศุกร์กับพี่ๆมือจรวดทั้งหลาย
    ส่วนเรื่องจะวิ่งเร็วนั้นก็อย่างที่พี่กิตติ บอกล่ะครับ ถ้ามีโอกาสไปวิ่งคืนวันศุกร์ ก็จะเจอมือเซียนๆเยอะหน่อย ไปวิ่งตามไลน์เขา หรือไม่ก็บ่ายวัน เสาร์ หรือ อาทิตย์ ก็พอจะมี ที่ขับกันเก่งๆไปขับกันบ้าง อย่าง Jeab กับ Kuni เป็นคนญี่ปุ่นที่ขับได้เร็วเหมือนกัน แต่ถ้าไปไม่เจอมือจรวด ก็ขอให้ staff วิ่งเป็นเพื่อนได้ครับ ขับเร็วกันทุกคน

ส่วนตัวผมทำงานอยู่ใกล้ๆ RCA ถ้าไม่มีก๊วนวิ่ง อยากไปเมื่อไหร่บอกได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้