+++มีประกันชั้น3พิเศษที่ไหนแนะนำบ้างครับ+++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Poomee, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poomee

Poomee New Member Member

34
    0
    0
    ประกันของเก่ากำลังจะหมดอายุแล้ว ช่วยแนะนำหน่อยครับ ตอนแรกผมกะว่าจะเลือกของAsia3Plus เลยลองเข้าไปดูที่ http://www.asiainsurance.co.th/ เท่าที่อ่านดูก็โอเคนะครับ แต่ยังไงก็อยากปรึกษาพี่ๆดูอีกทีว่ามีที่อื่นอีกไหมอะครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

2. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤศจิกายน 2008
  3. Art_Newstep

Art_Newstep New Member VIP

239
    3
    0
    รอฟังด้วยคับ กะลังจะหาทำเมินกาน

4. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    บริษัทอะไรก็ได้ ที่ไม่ใช่บริษัทที่คุณเอ่ยมา ไม่อยากพิมพ์ให้เสียมือ

แต่ขอแนะนำ ธนชาติ 2+ (เบี้ย 7900 บาท) มารยาทดีมาก

ผมไม่ได้ซื้อประกันอย่างเดียว ผมซื้อบริการด้วย ไม่พอใจแม้แต่ครั้งเดียว ผมเปลี่ยนทันที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้