ใครอยู่โคราช และ ใกล้เคียง เชิญทางนี้จ้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย jeff03, 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ต่อเนื่องจาก กระทู้นี้นะครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=522927

เลยอยากนัดพบปะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว PP ที่อยู่โคราช หรือใกล้เคียง ครับ ...

ใครมีไอเดีย ... นำเสนอหน่อยครับ เพื่อมีอะไรจะได้ช่วยเหลือกัน :)

ps. ผมคนกรุง ... แต่มาทำงานที่นี้อ่ะครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤศจิกายน 2008
  2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    หาวันเหมาะๆดีๆก่อนซักวันแล้วโพสท์แจ้งได้เลยครับ.....ผมอยู่ปราจีนฯยังไม่ได้ลองเกียร์CVTขึ้นเขาเลย....จะได้ลอง...อากาศบนเขาใหญ่กำลังดีด้วย..เย็นๆแต่ยังไม่หนาวมาก.....ได้ข่าวว่าโรงเบียร์โคราชบรรยากาศดี.....แต่สงสัยน่าจะเป็นกลางเดือนหน้าไปแล้วนะครับ.....แต่ช่วง25ธันวาฯไปจนสิ้นเดือน....คงเหนื่อยเพราะมีหลายงานครับ......หรือไม่ก็ต้นปีหน้าไปเลยเนาะ

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ผมจาไปขอนแก่นวันที่ 5 6 7 ธ.ค. ถ้าได้วันตรงกันก็โอเลย...ขอนแก่นไปโคราช 190 กม. แต่ถ้าได้ไม่ตรงกันก็ไม่เป็นไร..เพชรบูรณ์-โคราช 310 กม. ยังอยู่ในรัศมีทำการ ยังไงถ้าเจ้าถิ่นได้วันลงตัววันไหนติดประกาศเลยครับ..เผื่อจาพาลูกเมียไปพักผ่อนนั่งรถเผาแก๊สเล่น...อิอิ

4. jeff03

610
    1
    0
    ดีเลยครับ ถ้าได้เพื่อนๆอีกสัก 2-3 คนก็ยิ่งดีใหญ่เลย ... :)

5. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    ผมก้ออยู่โคราชนะ แต่ตอนนี้รถอยู่ขอนแก่นครับ ยังไงนัดวันไหนบอกด้วยนะครับ

6. jeff03

610
    1
    0
    ยินดีครับ ได้เพื่อนเฟิ่มอีก 1 แล้ว ...

ยังไงๆ วิ่งในโคราช เจอ R11 สีดำ ทะเบียน กทม. ทักกันบ้างนะ ... :D

7. jeff03

610
    1
    0
    ขึ้นเดือนใหม่แล้ว ... ครับ ... พี่น้อง ... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้