โช๊ค R11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Crybaby, 16 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    อยากได้โช๊คแต่ง R11 (ตอนนี้ใช้ Streetuse กระบอกสีฟ้าได้มาจากอีตาพี่ป๊อบ)
    แต่โช๊คเริ่มอาการไม่ค่อยจะดีแล้ว มิทราบว่าสมาชิกท่านใด มีเก็บไว้หรือเห็นที่ใดมีขาย
    รบกวนโพสบอกกันบ้างนะครับ ขอบคุณครับ:D

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ดีครับพี่เอ หายไปนานเลย

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    สน G A B .......ใหม่ ๆ มั้ยหละคร้าบ........

4. Crybaby

113
    0
    0
    เท่าไหร่ หาราคา พร้อมเบอร์ร้านให้ด้วยดิ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้อยู่กทม:D

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    รอ สิ้น เดือน ไหว ไหม ครับ ถ้า ได้ ผม ขาย ให้ สถาพ ยัง ok ใช้ มา ไม่ ถึง หมื่น โล อะ

แต่ พอ ดี ผม ไม่ ค่อย รู้ เรื่อง โช้ค ด้วย อะ ครับ

ว่า ยัง ok ไหม แต่ ตอน ขับ ก็ ดี นะ ครับ สบาย ดี แข็ง นิดๆ แต่ ไม่ ถึง กับ โหด ขนาด พวก tein หรือ JIC อะ ครับ ยิ่ง ohlin นี้ ใส้ไหล

เพราะ ผม พึ่ง สั่ง ใหม่ ไป อะ ครับ

ส่วน ราคา พี่ ซื้อ กับ พี่ ป๊อป 8000 ใช่ ปะ

ผม ขาย เท่า ไหร่ ไม่ รู้ พี่ อยาก ได้ เท่า ไหร่ ก็ บอก มา ได้ เลย ครับ ครึ่ง นึง ของ ราคา ที่ ซื้อ มา ก็ ได้ นะ ครับ

อ๋อ ของ ผม ข้าง หลัง เอา ไป รอง สเปเซอร์ มา ด้วย นะ ครับ พอ ดี รถ ผม เดิน ท่อ พิสดาร อะ ครับ เลย จำ เป็น ต้อง รอง ไม่ งั้น โดน พื้น แน่ๆ ท่อ อะ ครับ :D แล้ว ล้อ มัน กระ แดะ ล้น ออก มา ตั่ง 2 มิล ไม่ งั้น ตาย แน่ๆ ครับ ยาง เละ ก็ เลย ต้อง รอง ละ ครับ :D

สน ใจ ยัง ไง โทร มา 0867896003 ตูน ครับ

หรือ พี่ สน ใจ tein ไหม ละ ครับ type flex แกะ กล่อง พร้อม EDFC 75,000 ครับผม :D ของ รอ 1 - 2 เดือน ครับ สั่ง รุ่น N15

หรือ ถ้า GAB มัน มี SS กับ HA สั่ง รุ่น B14
    ส่วน ราคา
    ถ้า แบบ ไม่เอาบอลย์จอยล์ ก็ 34,500
    ถ้า Full option ก็ 37,000

HA 24000 ครับ ธรรมด๊าธรรมดา เหมือนกับ กระบอกฟ้า KYB NEW SR ละครับ เพียง แต่ เขาปรับสูงต่ำได้ เท่านั้นเอง

พี่ กิ๊ฟ :rolleyes: มาก ไป ครับ !
    แต่ ตาม สัญญา ผม ให้ พี่ ลอง คน แรก เลย :D

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อะไรมากไปหว่า.............แต่ของมาจะไปขอลูบ ๆ ดม ๆ หน่อย:D:D:D:D

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D
    หรือ พี่ กิ๊ฟ จะ ลอง ใส่ ก่อน ไหม ละ 555+

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    สนว่ะ น้องตูน ของเก่านะ อิอิ

ตัดหน้าพี่เอซะ :D

9. Crybaby

113
    0
    0
    อีนังตาม ไปไกลๆเลย เฮีย ไม่ค่อยมีเวลาไปเดินหา ขอเฮียก่อนล่ะกัน เดี๋ยวโทรฯ หาน้องตูนก่อนล่ะกัน
    น้องตูน คราบบบบบบบบบบบบบ:D

10. Crybaby

113
    0
    0
    น้องตูน คราบบบบบบ ขุดมาทวงสัญญา
    กลัวลืม กับกลัวอีนังตาม ตัดหน้า

11. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ชุดเก่าถ้าจะทิ้ง มาทิ้งที่บ้านผมก็ได้นะ อิอิ :D

12. tOon`

2,324
    43
    48
    เดี๋ยว จัด ให้ ครับ พี่ เอ

ของ น่า จะ ได้ แล้ว ละ ครับ แต่ รถ ยัง ไม่ เส็ด เลย ครับ ใกล้ และ ประ กอบ เหลือ แต่ ทำ เครื่อง และ ครับ

13. Crybaby

113
    0
    0
    พี่รอได้ เสมอ :D เอิ๊กๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้