<< Best time this week >> 6-12 Nov.

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Chompoo Karting Stadium, 13 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ;) จัดอันดับ Best time this week (06-12 Nov) ให้ได้รับทราบกันค่ะ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ไอ้เราอยากจะสะสมแต้มอันดับ (ประจำสัปดาห์ กับ ประจำเดือน) กับเขาบ้าง
    ก็ต้องรอให้มือจรวดไปนอกพร้อมๆ กัน ซึ่งก็คงจะยาก สงสัยต้องเปลี่ยนเป็น
    ไปเล่นตู้เกมส์อย่างเดียว 200 บาทเล่นลืมไปเลย.........................................

3. เก่งจิงๆ

4. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ระดับเทพอย่างพี่กิตติ คงไม่ต้องกลัวแล้วมั้งคะ อาจเป็นเพราะพี่ไม่มีเวลามากกว่า

5. WF_Kitti

1,695
    3
    38

คุณพู่ครับ ระดับเทพ อะไรกัน

เดี๋ยว "เทพอมรแห่ง MSL" เขาจะโกรธเอาน่ะ ไปเอานามของเขามาใช้

ป.ล. อยากได้แต้มมาแลกของเท่านั้นเหละครับ :)

6. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    คิงอมร

เด๋วนี้พี่อมร เปลี่ยนจาก "เทพอมร" มาเปน "คิงอมร" แล้วพี่กิต หลังจากมีข่าวกะพี่ธารหน่ะคับ :p

7. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ปรบมือให้

คิงอมรสุดจริงๆคับ เรื่องคาร์ทนะ

เรื่องอื่นหนูไม่รู้นะฮ้า..... ฮ่าๆๆๆ:D

8. WF_Kitti

1,695
    3
    38

อมรนี่เล่นของสูงตลอดเลยนะ
    เดี๋ยวเทพ เดี๋ยวคิง เดี๋ยวอีกหน่อยก็คงเป็นควีน
    เสื่อมแน่ตู :D

9. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    5555เทพ คิงอะไรกันพี่ ผมก็ปกติอะแหละ พวกเขามาเเกล้งผมอะดิ น่าสงสาร พี่กิดดิหาสาวๆมาปลอบผมคนนึงดิครับ

10. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    เผื่อผมด้วยนะคับ
    พี่กิตติเรามาขับ 160 กันดีกว่า
    ไม่รู้ได้แต้มหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้