ช่วยบอกเบอร์สีพ่นเเมกซ์รถยนต์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย vai, 16 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ช่วยบอกเบอร์สีพ่นเเมกซ์รถยนต์หน่อยครับ
    ว่ามันเป็นยังไง จะพ่นเเมกซ์รถนะ เเล้วซื้อยังไงเเพงปะ
    ปั้ม +กามีเเล้ว เเต่จะซื้อสีนะซื้อม่ายถูก เเล้วซื้อได้ที่ไหน ใช้เหยะปะครับ

2. whitekung-modify

whitekung-modify Active Member Member

1,501
    1
    38
    ราคาไม่แพงเลยครับซื้อกระป๋องเล็กๆ...ใช้ได้ต้องหลายล้อ....
    ถ้าลำบากไปก้อใช้สีกระป๋องแบบสเปอร์ก้อได้ครับใช้สีดำรองพื้นธรรมดาก้อได้ขัดไห้เนี่ยนแล้วจะเอาสีอารายตามก้อแล้วแต่ประสงค์เลยงับเพ่น้องๆๆๆๆๆ+555
    *-*

3. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    พ่น แม็ก สี กา ทีพี่บอกมา เอา ยี่ฮ้อ ไพแล๊ก ก็พอ กระป๋อง ละ 200-300 แล้ว แต่ สี แต่ต้องเคลือบแล๊กเกอร์ด้วยจะได้เงา หรือ ไม่ก็ 2k ไปเลย

4. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้