ถามเรื่องแก้มด้านซ้ายหน่อยคับผม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Win..., 6 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    พอดีรถโดนชนตรงแก้มด้านซ้ายตรงซุ้มล้อคับ

อยากถามพี่ๆว่าระหว่างเปลื่ยนแก้มใหม่กับไปเคาะออกอันไหนน่าจะดีกว่ากันคับ

รถประกันหมดพอดีเศร้าเลย:cry:

1.แก้มราคาอยู่ปะมาณเท่าไรคับตามเชียงกง

2.ถ้าเคาะออก%แก้มซ้ายขวามันจะเท่ากันไหมคับ

ขอบคุณมากคับ :):)

2. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    ตอนนี้ทำผมปวดหัวอยู่เลยครับ แก้มหน้าซ้ายขวาไม่เท่ากัน
    ข้างซ้ายเคยเคาะมา แล้วมันยื่นออกไปนอกตัวรถมากกว่า
    ทางที่ดีถ้าบุบเยอะ ผมว่าหาแก้มใหม่ดีกว่า

3. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ทำไมเป็นเหมือนผมเลยอ่ะ ไม่รู้ใครมาชนเหมือนกัน แต่ยังไม่ได้ไปเคลมประกันอ่ะครับรอเคลมรอบคันทีเดียวเลย

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ถ้าราคาไม่แพงมาก แนะนำให้เปลี่นอันใหม่ดีกว่าคะ

เท่าที่เคยได้ยินราคาไม่เท่าไหร่นะ ลองๆถามเพื่อนๆในคลับดูละกัน

ขอให้หายไวไวนะคะ:D

5. Win...

794
    10
    0
  6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แก้ม แท้ เบิก0 4พันกว่า เรื่องจริง ซ่อมมาแร้วครับ (ข้างละน่ะ)

7. Win...

794
    10
    0
    4 พันกว่านี่ต้องมาทำสีอีกหรือป่าวคับ

ขอบคุณมากคับ

8. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ถ้าจำไม่ผิด อันละ สองพันกว่าบาทนะครับ

9. Win...

794
    10
    0
  10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    4 พันกว่าจริงๆครับ ของศูนย์ ไม่รวมทำสี

11. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

2k บาท นี่น่าจะเป็นของก๊อปไต้หวันนะ เพราะเคยมีพี่คนนึงเค้าจะแปลงเป็น LEV

แล้วเค้าก็เคยมาบอกราคาไว้ แต่ไม่ใช่ของเบิกศูนย์ ราคาศูนย์น่าจะตามที่พี่เบสบอกนั่นแหละ

12. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    รามอินทรา กม.2 ซ.19 มีคับ ลองแวะไปดู ถ้าอยุ่แถวนั้น เข้าไป ไม่เกิน 1 กิโล เป็นอพาทเม้นท์ อยู่ขวามือ คับ
    -
    ปล. ชื่อร้านและเบอร์ ตามนี้ คับ T.086-322-9080 NARiTA SHOP

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้