LOGO

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Gasim, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    อยากได้ โล้โก้ หาได้ที่ไหนครับ:eek:

2. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    สติกเกอร์ คลับ ไม่ได้มีไว้ แจกหรือ ขาย แต่เพียงอย่างใด

เรามีไว้สำหรับแสดงความเป็น มิตรภาพ ของสมาชิก

มิตรภาพ สำคัญ กว่า แค่เพียง สติกเกอร์ แผ่น เดียวคับ

เข้ามาคุยทำความรู้จักกัน

มามิตติ้งกัน

แร้วคุณจะเข้าใจในความหมาย

ของคนที่เค้ามีสติกเกอร์ ติดกัน คับ

3. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ถูกต้องนะครับ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  4. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เยี่ยมไปเลย

5. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    มีแถว สระบุรีคับ จึ๋ยๆๆๆ คริคริ .....

6. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    อยู่ขอนแก่นจะอยากไปด้วยได้ไหมรับแบบว่าใจรัก hilux

7. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0

ยินดีต้อนรับ คัฟๆๆๆๆ

แนะนำตัว แร้วว่างๆๆมามิตติ้งกัน น่ะ ...........

8. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    มามิตติ้งกันคับแล้วจะรู้ว่าสติกเกอไม่สำคัญเท่ากับใจ

9. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ท่องเปอร์ชัว(เขียนอย่างนี้หรือเปล่า)มาเป๊เลย ครับ ตามนั้น
    แล้วจะรู้ว่าอบอุ่นเป็นยังไงครับ

10. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ตามรถซาหริ่มว่าครับ

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามด้วยคนคับ ลองเข้ามาคุยดูคับ
    แล้วจารู้ว่าพี่ๆ ที่นี่ บ้ากาม เฮ้ย อบอุ่นมากๆอ่ะคับ

12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เข้ามาบ่อยซิครับ..แล้วจะรู้ว่า สติ๊กเกอร์อยู่ที่ไหน...

ตอนนี้ผมหาเจอแล้วครับ่าอยู่ที่ไหน...แต่ไม่ได้ติดนะครับ...!!

13. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ตามสคิปเลยน่ะคับ สวดกันยาว ยาวไป คริก คริก
    เป็นครอบครัวเล็กแต่ความอบอุนได้กัน 100 เปอร์ ทุกคนคร๊าบ

14. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อยากได้มามิตติ้งดูคับ แล้วจะรู้ว่าโลโก้อยู่ที่ไหน

15. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ตอนแรกที่มาคลับก็อยากได้สติกเกอร์สวยๆติดรถ
    แต่พอมาแล้วกลับได้มิตรภาพกลับไปแทน
    หลังจากนั้นก็ไม่เคยถามถึง......เพราะมันอยู่ที่ใจ

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ผมอยู่บุรีรัมย์ยังไปเลยครับ....(กลัวที่หนาย..!!):D

มิตติ้งใหญ่ไปด้วยกันนะครับ..

HILUX Club อยูในใจเสมอ..!!:D

17. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ถูถต้องนะคร้าบบบบบบ มาๆเจอกันครับ

18. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    สติกเกอร์ อยู่ ข้าง ขวด :D:D:D:D:D:D:D

19. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ยี๊ !!! ขี้เมา

20. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    สติ๊กเกอร์ไรกานแน่คับที่อยู่ข้างขวดอะ

21. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ถ้าทางน่าจะเป็นสติ๊กเกอร์ RED รึป่าว อิอิ

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แวะมาดูคับ ว่าเป็งงัยบ้างแล้ว

23. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มามิตติ้ง..กันก่อนครับ...พวกเรายินดีต้อนรับครับ.....แล้วคุณจะรู้ว่าทำไม..??เพื่อนๆหลายคนถึงลืมเรื่อง ติกเกอร์ไปเลย..หลังจากได้มามิตติ้ง..

24. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เพราะว่าเมาเลยลืมเรื่องสติ๊กเกอร์ไปเลย 5555

หรือว่ามาครั้งเดียวก้อเอือมซะแล้ว พวกบ้ากาม :D:D:D:D

25. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ยี้ใครบ้ากาม:D:D:D:D

26. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    หื่นนะแต่ไม่แสดงออก เมานะอย่าแสดงออกมานะคัฟ:sad::sad:

27. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    อย่างที่ จิ้น ว่าไว้ครับ สติ๊กเกอร์ข้างขวด อิ อิ อิ

28. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ขวดตำรวยรึป่าววว555555555+

29. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ช่ายๆ ขวดตำรวย ตามท่านเบนไปคับ

30. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ฮืม นะ สงสัยจะจริงอย่างที่ว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้