บูชปีกนกบน ขอความเห็นด้วยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย teerachai01, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teerachai01

teerachai01 New Member Member

9
    0
    0
    ไปถามราคา ปีกนกบนของใหม่ P11 ที่ร้าน เป้ง ฮวด หลี มา เค้าบอกว่า ของแท้ข้างละประมาณ5000 กว่า ส่วนของเทียม ราคา 2500 และ มือสองเซียงกง 1200-1500 บาท สรุปว่าไอ้ของเทียมน่าซื้อกว่า แต่ผมไม่รู้ว่าของเทียมใช้งานดีแค่ไหนและทนทานพอๆกับของแท้ไหม ทั่นผู้รู้ช่วยไขปัญหาให้ที

2. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ลองดูในกะทู้เก่าๆนะคับ ของผมก็จะไปทำอยู่ ต้นเดือนนี้ กะว่าจะใช้ของเชียงกงหนะ ทุ่นงบหน่อย

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ของเทียม ระวัง เป็น ของเซียงกง สวม นะคับ
    เพราะยังไม่เคยพบของเทียม
    อิอิ

4. teerachai01

teerachai01 New Member Member

9
    0
    0
    ไปเหงของที่วรจักรมาแล้ว.เป็นของเทียมแบบ rebuild .....คือเอาโครงเก่าไปทำสีให้ดูดี.และเปลี่ยน.บูช...มาใส่ใหม่ 4 ตัว.....ดูจากสภาพงานแล้ว.....ก้อดีนะ..แต่มะรู้ว่าทนแค่ไหนเลยมะก้าซื้อมาใส่......เด๋วหาคนที่เคยใส่มาแถลงอีกครั้งดีก่า.ขอบคุณสำหรับความเห็นนะครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้