เหตุผล(ของผม)ที่ไปมอเตอร์เอ็กซ์โป

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย buzz_ae, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buzz_ae

buzz_ae New Member Member

380
    67
    0
    1. ไปเพื่อไม่ให้เสียสิทธิ์ที่ได้บัตรฟรี
    2. ไม่รู้พาหญิงไปที่ไหนดี ไปที่อื่นก็เปลืองตังค์เยอะแถมยังมีสิทธิ์ข้อ 1 อีก
    หลายใบ
    3. ได้ออกกำลังกายโดยที่ไม่ต้องเสียตังค์เข้าฟิตเนส เพราะที่จอดรถอยู่ไกล
    4. พาหญิงกินข้าวที่ศุนย์อาหารเมืองทอง ประหยัดและอาหารเยอะดี
    5. อาจเจออนาคตแฟนหรือเด็ก ๆ ในเครือของเราที่นี่ (ถ้าใครคิดพาแฟนไปด้วย ให้ข้ามข้อนี้ไป)
    6. ได้มองสาว ๆ แต่ง XX โดยที่แฟนเราไม่งี่เง่าด้วย
    7. เหมือนได้ไปงานมหกรรมขายของตลาดนัดแต่ราคาเยอะหน่อย(ถือว่าเสียตังค์ค่าแอร์ละกัน)
    8. ไปกับหญิงไม่เจอแฟนเราแน่ เพราะไกลบ้านและผู้หญิงไม่สนใจงานแบบนี้เน่
    9.แต่ถ้าไปกับเพื่อน ๆ เรา โห...รับรองเดินกันเป็นวันก็ไม่เบื่อ
    10. เข้าไปแทะโลมสาว ๆ (พริตตี้ )โดยที่เธอเต็มใจ(ขายของ)ไม่บ่นเราซักคำ
    11. สุดท้ายครับ ที่สำคัญเลย เพราะไม่มีตังค์ไปที่อื่นอ่ะ

2. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    เห็นด้วยครับ
    แต่ผมชอบข้อ 3 ของพี่ครับ จอดไกลได้ใจจริงๆครับ

3. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D:D

4. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    นับข้อดี ได้ หลายข้อแล้ว
    ตัดสินใจไปกันเหอะ อิอิอิ

5. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    สวัสดีครับ พี่ sunny secure ไปมิตติ้งเมื่อไหร่จะไปแนะนำตัวนะครับพี่ :D
    ชื่อ แจ๊ค นะครับ คุณโบตั๋นเค้าจะเรียกผมว่า แจ๊คกี้ นะครับ :D

6. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
  7. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ยิ้มทำไมคนข้างบนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้