ขอขอบคุณทุกๆท่านกับงานHankook-Puma Gymkhana Fun Clubสนาม 2ที่Drift Street

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 22 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอขอบคุณทุกๆท่าน

--------------------------------------------------------------------------------

ขอขอบคุณทุกๆท่านในงานนี้
    ไม่ว่าจะเป็น
    นักแข่ง
    ทีมงาน
    สถานที่ Drift Street ร้านอาหารแพกลางกรุง
    เจ้าหน้าที่ตำรวจ สน โครกคราม
    ผู้ชมคนดู
    สปอนเซอร์ผู้ใจดี มอบของรางวัลมาให้นักแข่ง อาทิเช่น
    ยางHankook by kcc โดยคุนหนุ่มฮันคุค
    The-inch-up สุขุมวิท 71ศูนย์บริการยางสำหรับคนมีสไตล์
    แบตตารี่ Puma ไฟแรงจริงๆ โดยคุณบุญชัยและทีมงาน
    นิโต้ เฮดเดอร์ เทอร์โบ เร็วแรงไร้ขีดจำกัด โดย เฮียเก๊า
    อี-การาจ คิดจะเปลี่ยนยางนึกถึงอีการาจ
    Sugar Beet เรียบทางด่วยรามอินทรา
    น้ำมันACDleco
    Motor Track (ขอบคุณพี่บีและทีมงาน)
    SMB
    ขอขอบคุณสื่อมวลชนที่ให้ความสำคัญกับงานเล็กๆ
    และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้กล่าวมาขอขอบคุณ ณ.ที่นี้ด้วย
    สนามต่อไปอย่างทำส่งท้ายปีเก่า ขอดูสถานที่ก่อนนะครับ
    แล้วจะแจ้งให้ทราบกันนะครับ ขอหยุดไปงานบางแสนหน่อยนะครับ
    งานนี้สนามแคบไปหน่อย ฝนตกน้ำท่วม ตกซะเกือบทำผู้จัดร้องไห้
    (ว่าเมื่อไหร่จะหยุดซักทีฟ่ะ)
    แต่ก็จะเวียนหาที่จัดมาให้ได้นะครับ สนามหน้าสนามสุดท้ายของปี
    แล้วเจอกันนะ ใครมี ไอเดียบอกมาเลยครับยินดีรับฟังและรับทราบความคิด
    ของพี่ๆทุกท่านครับ ขอขอบคุณครับ

อ๋องHankook by Kcc
    เจ้าหน้าที่การตลาดบริษัท เคซีซี ออโต้ ไทร์จำกัด ผู้นำเข้าและจำหน่ายยางHankook S1evo v12 evo และDynapro MT

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ขอบคุณพี่อ๋องเช่นกันคับที่จัดงานดี ๆ ให้พวกเราได้ร่วมสนุกกัน
    ยังงัยจะรอวิ่งสนามสุดท้ายนะคับ

3. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอบคุณกับทุกๆท่านอีกทีครับ

4. JAZZza

2,393
    18
    0
  5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ชอบงาน hankook puma คับ

สนุกดี แล้วก็ค่อนข้างเป็นกันเอง แฟร์ดีด้วยคับ

........

พี่อ๋อง ส่วนตัวนะ ผมว่า น่าจะมีสรุปผลเวลามาโชว์ให้ดูด้วยอ่าคับ
    จะได้เป็นการพัฒนาตัวเองต่อไปคับพี่

สนามสุดท้าย ที่ไหนดีคับพี่

6. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รถพังเลย

7. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อิอิ.......แรงกับพัง

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    เปนไรมากป่าว ซ่อมเสดยัง

9. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ซ้อมเสร็จแล้วครับสนามหน้าเจอกันใหม่ครับ

10. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    อยากทราบสนามสุดท้ายครับ อยากไปร่วมแข่งด้วยสัก 1 สนามครับ

11. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    นั่นจิสนามสุดท้ายมีเมื่อไหร่คะรออยู่นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้