รบกวนสอบถามสี BMW สีฟ้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Little DragonZ, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    พอดีเปิดดู หน้า Car Show เห็น BMW E36 coupe ไม่แน่ใจว่าของคุณ Biz หรือเปล่า ครับ:)
    เห็นว่าสีสวยเลยอยากทำมั่งครับ สีฟ้าครับ ไม่ทราบว่า เบอร์สีเป็นเบอร์อะไร ของยี่ห้ออะไรครับ ขอบคุณครับ

ขออนุญาติเจ้าชองรถเอารูปมาลงนะครับ

2. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    คันนี้ตอนโดนแสงสวยมากกกก

:D:D

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ขอบคุณมากๆคับ ^^
    เบอร์สี กับ ยี่ห้อสี ผมไม่ทราบเลยคับ
    ตอนทำสีให้อู่ทำเครื่อง ส่งไปทำให้อ่ะคับ
    เค้าพ่นใส่ผาถังน้ำมันมาให้เลือกอ่าคับ
    ของจริงเวลาโดนแสง จะออกเหลือบๆม่วงหน่อยๆ คับ
    ทำที่อู่ SS ตรงซอยอ่อนนุชอ่ะคับ (คนละอยู่กับตรงซอยสุขุมวิท 50)
    ถ้ายังไง สนใจจริงๆ วันไหนผมเข้าไปอู่จะลองขอเบอร์อู่สีมาให้อีกทีนะคับ ^^

4. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

5. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    หล่อใหญ่แล้วน้าเด่วนี้ อิอิ

6. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    น่าจะเป็นเบอร์ปกตินะครับถ้าเป็นตราพัดจะเข้มกว่านี้เวลาโดนแสงจะออกม่วงเลยแต่อันนี้น่าจะเป็นของดูปองค์ลองขอร้านสีดูก็ได้ครับผมก็ไม่รู้เบอร์หรอกแต่กะบะผมเคยทำสีนี้

7. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    ผมมีสีฟ้าEstroril blue เหลืออยุ่ครึ่งกระป๋องใหญ่อ่ะครับ ซื้อมาจากSS body

8. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    สีฟ้า สวยดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้