หายไปนานแต่ไม่ได้หายไปไหน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย sealwit, 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    พอดีก่อนหน้านี้เอารถไปจูบท้ายชาวบ้านเขามา
    ต้องเสียเวลาซ่อมเป็นเดือนเลาะหน้า
    ทำสี
    ตอนนี้ได้รถแล้ว
    ถูกใจแต่ไม่ค่อยสบายกระเป๋า
    ประกอบกับ โน้ทบุคก็เดี้ยงเลยไม่ค่อยได้เข้ามาบอร์ด
    ตอนนี้ทุกอย่างลงตัวแล้วครับเข้ามาวนเวียนได้ตามปกติ
    ใครมีอะไรให้ช่วยเหลือก็ยินดีนะครับ

2. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เวลาตั้งกระทู้สวยมากเพิ่งเห็นนะเนี่ย

3. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

ผมเข้าใจเลยเวลารถจอดซ่อมเนี่ย

4. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    หวัดดีครับพี่หนุ่ม
    เอารูปรถมาโชว์ให้ดูบ้างซิพี่ สวยไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้