ช่วยวิจารณ์ JVC KD-G725 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย HondaTwinCam.co.jp, 5 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HondaTwinCam.co.jp

HondaTwinCam.co.jp New Member Member

60
    0
    0
    ช่วยวิจารณ์ JVC KD-G725 หน่อยครับ

ชอบฟังเพลงแนว สบาย ๆ นุ่ม ๆ เสียงไม่แหลม

แล่ว G725 เทียบกับตัวไหนของ Alpine ได้

หรือมี Front ตัวไหนน่าเล่นบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยครับ (ในราคาประมาณ 6000 - 7500)

ขอถามอีกข้อครับ Front Blaupunkt พอหาราคากับร้านขายที่ไหนได้บ้างครับ

แล้วแนะนำร้านติดตั้งเครื่องเสียงแถว ลาดพร้าว สุทธิสาร พระราม 9

งานดี คุยง่าย ราคาไม่แพงให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ .. :D

2. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้