!!!!!! D16Y4 ขายได้เท่าไหร่ครับ !!!!

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย INITIAL_D, 17 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    รบกวนหน่อยครับ พอดีวางเครื่องใหม่ใส่ EK 97 แล้วอยากจะขายเครื่องยกลง เป็นตัว D16Y4 เกียร์ธรรมดา จะขายได้เท่าไหร่ครับ เครื่องไม่มีปัญหาอะไร ประหยัดน้ำมันดีครับ แล้วกรณีนี้คือขายแบบไม่มีเลขใช่ไหมครับ มีใครสนใจซื้อไหมครับ

2. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    เครื่องยกลงใช่ไหมครับ
    ขายแบบมีเลขก็ได้ครับ ให้สำเนาทะเบียนรถ ทะเบียนบ้าน บัตรประชน ของคนขาย กับคนซื้อไปแจ้งขนส่งครับ

3. wazabii

wazabii New Member Member

33
    0
    0
    อยากรู้ราคาด้วยว่าจะได้เท่าไหร่

4. p_ek

p_ek New Member Member

90
    9
    0
    ครบสมบูรณ์หรือเปล่าครับ

5. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ราคามันแล้วแต่จะตั้งน่ะครับ เครื่องไม่ vtec ราคาก็อ่อนกว่า tec หน่อย
    ซึ่งก็ขึ้นอยู่กับสภาพน่ะครับ ของเราสภาพดี ราคาก็ต้องดีด้วยน่ะครับ
    ที่เห็นขายกันใน web นี้ก็แถวๆ 15000 เครืองสำหรับ tec

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้