Coupe ของใครใส่ โรบาร์ กับ sidebar บ้างครับขอดูรูปหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย mintz, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mintz

mintz New Member Member

86
    3
    0
    Coupe ของใครใส่ โรบาร์ กับ sidebar บ้างครับขอดูรูปหน่อยครับ:D

2. มีครับแต่ไม่ได้ถ่ายไว้

ผมมี sidebar cusco สภาพมือ 1เลย เบิกใหม่มาจากคนในเนี้ย ใส่ได้ไม่นานครับ
    เหมาะสำหรับรถของคนที่ไม่ค่อยมีคนนั่งหลังนะครับ เพราะมันเข้าออกลำบาก

ขายให้ถูกๆ ครับ 0812796556 กั่ย (ไม่มีรอยใหม่กริป ถุง + คู่มือการใส่อยู่ครบ)

3. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    ขายเท่าไหล่คับ!!!!

พอดีผมก็สนใจ..........................

4. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    มีโรลบาร์ 6 จุด ขายถูกๆๆๆ เท่าไหร่ก้อได้ครับ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ครบแร้วครับ โรลบาร์กะ ไซด์บาร์ จัดเรย

6. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    ผมสนใจโรบาร์ครับ คุณ JOE SI

ยังไงP.M กลับหน่อยนะคับ...........................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤศจิกายน 2008
  7. mintz

86
    3
    0
    ใครมีรูปถ่ายไว้ เอามาโชว์หน่อยนะครับ

8. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    เขามาขอดูรูป

ขายของกันซะง้านนน - -"

รูปยังมะเหนเรยย หุหุ

9. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ผมมี Cusco Roll Cage New model
    4 ตำแหน่งพร้อมไข้วหลัง สวยมาก

10. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    เท่าไหร่ก็ได้ นี่ 500 ได้มั๊ย.....:D

11. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    พี่โจเดี่ยววันพุธเข้าไปดูนะคับผมโต้งคับ

12. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

น้องมิงค์ ใส่แล้วข้างหลังก็นั่งไม่ได้ช่ายป่าว แล้วมันน้ำหนักเท่าไหร่อะ

13. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D เอาแร้วเว้ย วาจะซิ่ง แร้ววววววววว
    :cool: ไปดูของจริงมาแร้ว สวย มากกกกกกก

14. Mink_si

430
    19
    0
    นั้งได้ครับ
    น้ำหนักเบา เพราะเป็นโคโมลี่ ครับ
    แท้ๆ ครับ หายากด้วย อิอิ

15. mintz

86
    3
    0
    อยากเห็นรูปตอนใส่จังครับ ไม่นิยมใส่กันหรือเปล่า ใส่แล้วมันเสียพื้นที่ในรถมากหรือเปล่าครับ

16. Mink_si

430
    19
    0
    นิยมมัย จิงๆ มันเป็นช่วงๆ นะครับ
    สำหรับ เทรน การใส่ โรบาร์
    แต่สำหรับผม ถ้าคุณเป็นคนขับเร็ว ก็ควรจะมีไว้ครับ ปลอดภัยไว้ก่อน
    พอดีจะขายรถแล้วเลย อดใส่ครับ
    ชุดนี้ สั่งมาใส่รถตัวเองเนี่ยแหละ
    ใส่แล้วจะหล่อแบบนี้

17. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    เดี่ยวเข้าไปเอาวันจันทร์คับคับคุณโจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้