เอาบรรยากาศเกาะช้างมาฝาก...

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 17 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    กลับมาแว้วจร้า....เอารูปมาฝากด้วย เพราะว่าไม่รู้จาซื้ออารายมาฝาก อิอิอิ:):):):)

คืนแรกปิ๊กนอนที่หาดคลองพร้าวค่ะ.....เมจิกรีสอร์ท
    ไปดูรูปบบรยากาศที่หาดคลองพร้าวกันจร้า

2. pukpick

615
    0
    0
    :D:D:D:D:D

3. pukpick

615
    0
    0
    มาดูคืนที่2กานนะจ๊ะ.... ไปพักที่หาดไก่แบ้ คืนนนี้ รีสอร์ท&วิวสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

4. pukpick

615
    0
    0
    ได้เวลากลับบ้านแย้วง่ะ..............ไม่อยากกลับเลย

5. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    พักที่คลองพร้าวซะด้วยหาดทรายขาวนะครับเนี่ย......สวยๆๆๆๆๆๆๆ

6. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    'งามครับต้องไปสักครั้ง

7. pukpick

615
    0
    0
    อยากจะบอกค่ะว่า...บ้านที่พักคืนที่2 ราคาแค่900เอง(นอนได้2คน) แถมมีสระว่ายน้ำติดทะเลอีกตะหาก

สวยงามมากค่ะ ............

มีการกลับไปเยือนอีกแน่นอนค่ะ เพราะว่าปิ๊กจะกลับไปเล่น...Tree Top Adventure... ใครอยากรู้ว่ามันคือไรหาข้อมูลเอาเอง
    คริคริคริ www.treetopadventurepark.com

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    บรรยากาศสวย

ยังไม่เคยไปเลยนะเนี่ยเกาะช้างน่ะ ต้องหาโอกาสไปให้ได้เลย :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้