ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อลูกอ่อนนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คือว่าพี่โอ๋ของเราได้เป็นคุณพ่อลูกอ่อนไปแว้ว เมื่อต้นเดือนนี้เอง .... ชื่อน้องการ์ตูนครับ ยินดีด้วยนะพี่ มีครอบครัวแล้วก็คงต้องรับผิดชอบมากขึ้น แต่ก็อย่าลืม RT club นะคร้าบ .....อิอิ :D:D:D

ปล. ถ้ามีเวลาว่างจะแวะไปเยี่ยมหลานนะพี่ :D

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับคุณโอ๋ ไม่ทราบว่าลูกชายหรือว่าลูกสาวครับ:)

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    จิงดิ.......ยินดีด้วยนะครับพี่......แหมหายไปนานๆที่แท้แอบไปคลอดลูกมานี่เอง

อยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆๆหน้าหลานพามามิตติ้งหน่อยพี่

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ยินดีด้วยคร้าบ

5. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ผู้หญิงหรือผู้ชายอะครับ.......ยังไงก็ขอเเสดงความยินดีด้วยแล้วกันนะครับรักครอบครัวให้มากๆๆๆๆๆแล้วก็รัก RT Club.น้อยๆๆๆแต่รักนานๆๆๆๆนะครับบบบบบบบบบบบบ............อิอิ

6. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ยินดีด้วยคับ

7. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ยินดีด้วยจร้า...................คุณพ่อลูกอ่อน

ต่อไปมีคุณลูกตามคุมแน่ๆเลยพี่โอ๋...แว่บม่ายได้แลล่ว

8. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    น้องการ์ตูนนี่คงเป็นชื่อผู้ชายมั้งเช็ง....ฮ่า ฮ่า ฮ่า

9. *0* ว้าว ว่าว ววววววววววววววววววววว คุณพ่อโอ๋ว ดีใจด้ยวคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยินดีด้วยครับ

เป็นแก้วตาดวงใจของพ่อและแม่เลยนะครับ ถ้าว่างอย่าลืมนำภาพน้องมาลงให้ดูบ้างนะครับ :D:cool:

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    พี่โอ๋ไม่เข้ามาเลย สงสัยเลี้ยงลูกเพลิน อิอิ

13. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ต้องทำยังไงดี

ไปเยือนถิ่นฐานบ้านนายโอ๋กันเลยไหมล่ะกอล์ฟ..:D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้