จะสิ้นปีแล้วไม่มีใครคิดรวมตัวกันเลยเหรอ???

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย kromnouvo, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kromnouvo

kromnouvo New Member Member

42
    0
    0
    สมาชิกใหม่น่ะครับ ชื่อ ฉัตร โทร.086-3038907
    รถ neon สีบรอนซ์ ทะเบียน ภร 8700 กทม. เกียร์ธรรมดา
    ความจริงเฝ้าดูติดตามข่าวในคลับมานานแล้วครับแต่รู้สึกว่า
    ช่วงหลังเงียบๆ และก็ไม่ค่อยมี meeting ยังไงเดือนนี้น่าจะมี meeting
    น่ะครับจะไปด้วยหรือจะขับรถไปเที่ยว ตจว. ใกล้ๆก็ดีน่ะครับ
    เช่นทุ่งทานตะวัน,บางแสน,หัวหิน,เขาใหญ่ อากาศหนาวๆอย่างงี้ meeting น่าจะอบอุ่น

2. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    สนับสนุน 1 เสียงครับ

3. kromnouvo

kromnouvo New Member Member

42
    0
    0
    มีคนสนับสนุนแล้ว 1 เสียง ยังไงเข้ามาอ่านแล้วช่วยกันเสนอด้วยน่ะครับว่าจะเจอกันแบบไหน เจอกันแล้วแยกย้ายหรือว่าเจอกันแล้วไปกันเป็นขบวน(หมายถึงร่วมทางไปด้วยกัน แบบว่ามีกิจกรรมร่วมกัน)พร้อมกับทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยเพื่อนัดกันอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

4. hengsak

hengsak New Member Member

101
    0
    0
    ร่วมด้วยช่วยกันครับ อีก 1 เสียง :D

5. tommy123

tommy123 New Member Member

24
    0
    0
    ใช้ครับช่วงนี้เงียบๆไปสงสัยคงไม่ค่อยว่างกัน

ยังไงมีโอกาสก็มารวมตัวกันบางก็ดีนะครับ

6. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    น่าเสียดายผมกลับบ้าน ทำงานอยู่ไกลด้วย(ระยอง) ผมเข้ามาดูในเวป NEON บ่อยครับ เผื่อมีอะไรช่วยเหลือเพื่อนๆๆชาวคลับได้มั่ง

ยังดีใจที่เลือกใช้ neon เป็นคันแรกในชีวิต ถึงแม้ว่าอะไหล่จะหายากมั่ง(แต่เราก็ยังมีคุณเป้และคนอื่นๆ) ถึงซ่อมจะโดนฟันมั่ง แต่ขับบน

ถนนไม่ซ้ำใครโดนๆๆ โดยรวมชอบครับ

7. nid neon

nid neon New Member Member

86
    0
    0
    ด้วยๆๆๆ คนนึง แต่เมื่อไรล่ะครับ เอาเป็นว่าใครกำหนดวันได้ก็แจ้งไว้ล่วงหน้าซักหน่อย จะพยายามว่างให้ได้ตกสำรวจไปหลายหนแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้