ถามเรื่องซักเบาะ R11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย ekasit 25, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekasit 25

ekasit 25 New Member Member

88
    0
    0
    เบาะของ R11ถอดออกซักได้ไหมครับ แล้วที่ร้านไหนรับซํกบ้าง คือลูกผมเป็นภูมิแพ้ อยากจะซักให้ฝุ่นหมดไป เพราะเวลาดูดฝุ่นทีไร มันมีมากอลังการจริงๆ ช่วยแนะนำร้านซักให้ด้วยนะครับ หรือถอดซักเองได้ก็ช่วยบอกวิธีถอดให้ด้วยแล้วกันครับขอบคุณครับ

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เปลี่ยน เป็น หนัง ไป เลย ครับ ถึง ซัก ยัง ไง ก็ ยัง มี ฝุ่น อยู่ ดี ลง ทุน รอบ เดียว จบ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ซักได้ราคาอยู่เกือบ 2000 ครับ (ราคาเอาแบบทำได้เลยน่ะ) ไม่เกินนี้แน่

4. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ว่าจะเอาไปซักเหมือนกันครับ ... สกปรกเยอะแล้ว ... :D

5. ekasit 25

ekasit 25 New Member Member

88
    0
    0
    ขอบคุณครับ งั้นบางทีอาจเก็บเงินทำเบาะหนังเลยดีกว่าเนอะ ขอบคุณทุกคนครับ

6. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไปซักมาแล้วหละครับ ราคา 1,000 บาท ไม่รวมหลังคา นะครับ

แต่ผมว่าดูแล้วก็ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ ... คือมันไม่ใสเหมือนที่ตั้งใจอยากได้หน่ะครับ

ก็เลยไม่แน่ใจว่า ร้านทำไม่ดี หรือ ว่าจริงๆแล้วทำได้แค่นี้ ... เหอ เหอ :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้