พี่ไมโลคร๊าบ รถผมไม่ได้เป็นรถตกน้ำอีกต่อไปแล้วนะเฟร้ย!!!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    หลังจากที่ผมโดนพี่ไมโลหยิกแกมหยอกว่าฝาวาล์วถลอกเหมือนไปเอาเครื่องจากรถตกน้ำมาวาง

เมื่อวานเลยใช้ให้น้องที่ร้านพ่นฝาให้ใหม่ ตอนนี้ไม่ใช่รถตกน้ำแล้วนะครับท่าน

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    5555.เอาแล้วไงเริ่มแล้ว..

แล้วก็เริ่มแต่งแล้วครับเอาอีกเดี๋ยวก็แจ่มครับ.แล้วตกลงมันวิ่งดีรึยังครับ..
    บี๋เขาใช้สีอะไรพ่นน่ะ.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤศจิกายน 2008
  3. caba

305
    0
    0
    ผมใ้ห้เด็กที่ร้านผมพ่นเองครับ

ค่าสีพ่นท่อกันความร้อนกระป๋องละ 40 ครับ

4. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    โอ้โห ใช่รถคันเดิมไหมเนี่ย สุดยอดเลยครับ โคตะระ สวย สวย
    ถ้าไม่ได้แรงผลักดันจากผม แล้วลูกพี่จะรีบเอาไปพ่นสีไหม แค่ 2 วันเห็นผล
    สวยไหมล่ะ
    ถ้าคำพูดใดทำให้คุณบี๋ ไม่ถูกใจ หรือไม่สบายใจ ผมก็ขอโทษด้วยนะครับ
    เพราะผมไม่ได้มีเจตนาที่ไม่ดีครับ ผมเห็นว่าเราคุยกันบ่อยขึ้นแล้วก็คุยกันขำๆ จึงใช้คำพูดที่หยอกล้อกันตามภาษาวงเหล้าครับ

ยินดีกับฝาวาล์ว สวย สวย ครับ

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ตอนนี้รถพี่บี๋รอ 2ทุ่มอย่างเดียวครับ

6. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    บี๋ๆๆๆๆ.

ผมว่าเดินสายคันเร่งใหม่ไหมเพราะว่ามันโดนสายแก๊สทับบางทีสาย
    มันจะเคลื่อนตัวไม่คล่องนะแล้วก็จัดการเก็บสายให้เป็นแนวเดียวกัน
    นะแค่นี่ก็เนียนๆแล้ว...หาสายซิลิโคลนมาลงใหม่จ๊าบแล้วส่วนบางจุด
    สาดสีดำลงไปเก็บส่วนที่มันไม่สวยเดี๋ยวดีเอง.....อิอิ...(ดำด้านนะ)
    ......อ่อสายหัวเทียนอันเก่ายังดีไหมผมมีสายเก่าที่ไม่ใช้อยู่ถ้าสนจัดไป..
    หรือใครที่ใช้H22สายหัวเทียนไม่ดีสนใจก็บอกมาครับ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤศจิกายน 2008
  7. caba

305
    0
    0
    ฮ่า ฮ่า ฮ่้า ไม่มีปัญหาพี่ไมโล ผมก็ว่าจะทำอยู่แล้ว

รอเครื่องสมบูรณ์คงต้องขอคำแนะนำพี่วัฒน์เรื่องความเนียนนนนอีกรอบ

ว่าแต่พี่โอมสองทุ่มนี่คืออะไรครับ เมื่อไหร่จะไปเนียนด้วยกันดี:D:D:D

8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    2 ทุ่มเทคเปิด อิอิ หรือเค้าเปิดตั้งแต่ ทุ่มว่ะ ไม่เคยเที่ยว อิอิ

9. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    สมัยพี่3ทุ่นเทคเปิด แต่5ทุ่มเด็กตรึม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้