Mio มีแรงแต่มะลงพื้น-*-ช่วยที

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Mionaja, 7 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mionaja

Mionaja Guest

0
    0
    0
    พอดีผมมีmioอย่คันนึงรถมานมีแรงอะครับแต่ลงพื้นมะได้ คือว่าผมไปไล่เม็ดขุดชามมามา ตอนแลกก็ปรกติอยู่ แต่หลังๆเหมือนสายพานมานจาขึ้นไวก่าปรกติ หรือมะแน่ใจ แต่เท่าทีดูปัญหามานจามาจากส่วนไหนอะครับ แล้วอีกอย่างmioมานมีครัชปะครับ หรือเม็ดหมดสภาพยางไงช่วยทีครับ ว่าจาเอาไปทําร้านยางไงขอข้อมูลเบื้องต้นอะครับ ไปจาได้ไม่โดนเชือด -*-

2. nung_ferio

nung_ferio New Member Member

26
    0
    0
    อยู่แถวไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้