สุขสันต์ครบรอบวันเกิดคนเดือนพฤศจิกายน..

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย ยุทธนา เทียมเดช, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :) ขอให้สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดขอให้สมปราถานา เจริญในหน้าที่คับการงาน ท่านปู

1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ขอบคุณมากคับท่านแบรนด์..........ขอให้สิ่งดี ๆ จงกลับไปสู่ท่านเช่นกัน

2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    สุดท้ายก็มีคนโฟสหั้ยแล้วครับ ผมโฟสตั้งหลายวันมะได้มะรู้เครื่องเป้นอะไร เอาหละในเมื่อมีกระทู้แล้วก็เอาซะ กระผม ก็ขอหั้ยท่านปูมีความสุขทั้งเรื่องงาน เรื่องครอบครัวและที่สำคัญก็เรื่องส่วนตัว คิอยากได้อะไรก็ขอหั้ยสมปรารถนา เออ!!!! มีอีกเรื่องท่านอย่าลืมนะว่าที่ตรงนี้มันทำหั้ยเราพบกันอย่างน้อยผมว่าท่านน่าได้ มิตรภาพที่ดีกลับไปบ้างหละมั้ง

นายหนุ่ม ครับ

3. mail_poo

3,298
    14
    0
    ขอบคุณมากคับท่านหนุ่ม..........ตรงประโยคสุดท้าย เป็นไรอ่ะป่าวเนี่ย..................อิอิ

4. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    ตามเข้ามาอวยพรด้วยอีกคนนะครับ เฮงๆๆๆๆครับท่านปูขอให้มีความสุขนะครับเพิ่งเข้ามา อวยพรช้าไปคงไม่ว่านะครับผม

5. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    เบิดเดย์จ้าคุงพี่

6. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เอาเข้ากานหน่อย อิอิ

7. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    สุขสันต์ แข็งแรง ร่ำรวยๆๆ

8. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    HBD คร๊าบบบ พี่ mail_poo คร๊าบบบ ขอให้ รวยเงินทอง รวยสาวๆ รวยเพื่อนๆ ใหญ่ ยาว อึด อิอิ

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    รวยๆๆๆครับพี่ปู.....ไม่เจ็บไม่จนเป็นพอครับ...!!

10. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    *-* ขอให้ร่ำรวย ไม่เจบไม่จน รถแรงๆ นะค๊าบบ

สำหรับทุกท่านที่เกิด เดือนนี้เรยเน้ออออ

11. mail_poo

3,298
    14
    0
    ขอบคุณทุกท่านเด้อ..............ขอให้พรอันแสนดีต่าง ๆ จงกลับสู่ทุกท่านคร้าบ

12. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ขอให้ร่ำรวย และมีความสุขมาก นะครับ ท่านปู

13. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    สุขสันวันเกิด ครับพี่ปู

สุขภาพแข็งแรง รวยๆ นะ พี่

deknon ถูกใจสิ่งนี้
  14. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ขอให้พี่ปูสุฃภาพแข็งแรงไม่จนไม่เจ็บ นะครับ เข้ามาช้าไปหน่อยครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้