ไฟตัดหมอกแตกหาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Anakiin, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anakiin

Anakiin Guest

0
    0
    0
    พอดีชนกะถางต้นไม้บ้านตัวเองแตกครับ
    ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหนดี ใจจริงก็อยากเปลี่ยนเป็นแบบแต่งไปเลยแต่ไม่รู้มีขายหรือเปล่า
    ช่วยแนะนำแหล่งให้ด้วยครับ
    ของผมเป็น Wing road 03 ครับ อยู่แถวบางกะปิครับ

2. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    ผมมีเป็นของตัวนอกอ่ะคับ

เป็นหลอด H3 (สปอตไลท์) คับ (ของไทยเป็นหลอดใส้ธรรมดา)

เลนส์แก้ว สนใจไม๊คับ ใส่กับของเดิมได้เลยคับ

ติดต่อ 081-984-4041 เจนคับ

3. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    ที่ 0 บางปิครับถนนลาดพร้าวราคาประมาน 514 บาทว่าแต่แตกข้างไหนครับผมมีอยู่ 1 อัน (ให้ฟรีครับ) ผมอยู่บางปิ(สุขาภิบาล1)
    สนใจโทรมาได้เลยครับเบอร์ใต้รูป...........(บางปิโซน)

4. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    ของผมก็แตกอ่ะครับ แตกข้างคนขับ ถ้าเจ้าของกระทู้ไม่เอาผมขอได้มั๊ยครับ อิอิ:D

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    น้อง ช้าง แปดร้อยกว่า นะครับ .. ต่อ ข้าง... อะ..

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ชั่วโมงแจกนิ

7. rawitsun

rawitsun New Member Member

140
    18
    0
    ของก้อยก็แตกด้านซ้าย แล้วหลอดแต่งเป็นอย่างไรคะ ขอดูรูปได้ไม แล้วราคาเท่าไรคะ

8. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ของพี่ช้างด้านซ้ายครับอิอิ

9. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    ไฟแตก แจกๆ

10. chang nv

269
    10
    0
    ข้างซ้ายครับมี 1 อัน แจกฟรีครับโทรมาคุยก่อนะครับผมอยู่สุขาภิบาล 1

11. chang nv

269
    10
    0
    :Dของผมมีข้างซ้ายครับด้านคนนั่งครับ:D 1อันฟรีๆ

12. chang nv

269
    10
    0
    สำหรับเจ้าของกระทู้ผมจะนำไปที่มิตติ้งวันที่8 นะครับถ้าไม่มารับหรือติดต่อผมขออนุญาติให้สมาชิกท่านอื่นที่สนใจนะครับ

13. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    อดได้ของฟรีเลยของเราแตกข้างขวา555+

14. คุณเอสคุงนี่ใช่คนเดียวกับที่คุยในmr.plamป่าว

15. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ม่ายช่ายคร้าบพี่ !!!!! งงงงอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้