มีตติ้งทุกสัปดาห์ที่ 2 ของสัปดาห์ ล่มไม่ล่ม ?

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 12 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D เข้ามาอ่านในบอร์ด แต่เนื่องจากไม่มีรถเลยต้องอาศัยพี่กิ๊ฟไป เพราะคิดว่าในบอร์ดเห็นโพสต์ไปกันเยอะแต่คราวนี้ ...... พูดไม่ออกครับ

เอาเป็นว่า งานบางแสน ทำผมกับพี่กิ๊ฟ เจ็บมากครับพี่ โอ้วแม่เจ้า

ยิ่งกว่าไปคลอง 5 ตอนเดือนสิงหาอีกครับ

เอาเป็น ว่า :D ไม่คอมเมนต์นะครับ แต่จะทำตามที่เคยบอกไว้ :rolleyes:

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ยังไงๆกานครับเงียบเเล้ว...งานบางเเสนขอโทดด้วยครับ..ไม่มีรถอ่ะ..ไม่พร้อมติดเรียนด้วย...

เเต่ตอนนี้บอกมาได้เลย...อิอิ

3. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    อยากไปแต่ ทำงานนนนนนนน เซง

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ท่านประธานจะทำอย่างไรต่อไป ?
    ล่ม หรือ ไม่ ล่ม

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เฉพาะรอบน่ะน้องตูนเอ้ยยยยยยยยยย......
    ไปก็ไม่โทรหาแล้วมันจะเจอกันไหมล่ะ......สุดหล่อ....
    ผมเอารถตู้ออกไปกับเพื่อน พี่ยุทธยังทิ้งรถนั่งไปด้วยกันเลยครับ
    เสียดายที่ว่าพอรู้ว่ามีห้องพักเหลือเราก็อยู่มอเตอร์เวย์กันแล้ว ม่ายงั้นก็ลากกันยาวอีกวันหนึ่ง

ข้อสังเกตุน่ะ ผมว่ากลุ่มเรายังไม่พร้อมที่จะออกไปมิตติ้งกันไกลๆ
    แต่ถ้าเป็นในเขตกรุงเทพน่ะ สมาชิกส่วนใหญ่จะมากันได้ค่อนข้างเยอะ

ใจเย็นน้อง....ใจเย็น....

รอบที่ผ่านมายอมรับว่าล่มอ่ะ...ไม่รอด...เห็นสัญญาณแล้วล่ะ...เอาเป็นว่ารอบหน้ายังมีอยู่อ่ะ...
    เหมือนเดิม...ใครไม่ไป..ผมไปอ่ะ...เดี๋ยวผมก็เขี่ยไปเรื่อยล่ะ...
    แต่รอบหน้าอยากไปเพชรบูรณ์มากเลยรู้ป่ะ....อากาศแบบนี้...:D

6. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ตอนนี้โคราชก็ อากาศดีนะครับ มีเด็กเสริฟ์น่ารักน่ารัก ... เอ้ย ...
    มีร้าน น่านั่ง น่านั่ง หลายร้านเลยนะครับ ... :p

7. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    โคราชนี่ไม่แน่น่ะ.....ช่วงนี้ถ้าไม่เริ่มโปรเจคใหม่นี่...ใกล้เคียงเลยล่ะ

8. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ได้กันเลยนะครับถ้าโคราชเนี๊ย ...เมื่อไหร่เมื่อนั้น ...
    ส่วน กทม. เนี๊ย ผมจะเข้าประมาณ 1-2 อาทิตย์ ครั้งอ่ะครับ :)

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ขอออกตัวหน่อยนะครับ ผมอยากไปมากงานที่บางแสน เป็นที่สุด เพราะปีที่แล้วผมก็ไปมา ติดใจครับ ปีนี้เลยตั้งใจไว้ว่าจะไปอีกให้ได้

แต่

25 พย. นี้ ผมมีฤกษ์ต้องขึ้นบ้านใหม่ แต่บ้านยังเหลือเก็บงานอีกเยอะมาก แทบจะต้องจับมือช่างทำเลย เพราะช่างอ่านแบบไม่ขาด เราต้องไปนั่งเคลียร์แบบแทบทุกจุดเลย

และหลังจากนั้น

9 ธ.ค.

ผมแต่งงานครับ งานก็ต้องเตรียม ไหนจะเวที ดอกไม้ ดนตรี โต๊ะจีน ของชำร่วย คือแบบว่า ผมเป็นออแกนไนซ์ เองหมดครับ เงินทองไม่รั่วไหล จัดเองหมดครับ

สุดท้าย ผมมีปั่นงาน ส่งโปรเจค อยู่ 3 ตัวครับ ตึก 5 ชั้น 1หลัง ตึก 7 ชั้น 1 หลัง บ้านริมน้ำ 1 หลัง ส่งงานพร้อมกันอีก ไม่ส่งก็ไม่ได้ ต้องปั๊มเงินมาสร้างบ้าน และจังานแต่ง สินสอด ทองหมั้น .......โอ๊ย จิปาถะ จริงๆครับ

สรุปช่วงนี้ผม ยุ่งมาก ถึงมากที่สุด ในชีวิต จริงๆครับ เครียดด้วย กลัวบ้านเสร็จไม่ทัน งานแต่งไม่เฟอร์เฟคอย่างที่คิด และงบประมาณบ้านตอนนี้ บานปลายไปเยอะครับ หมุนเงินไม่ทัน

ขอโทษจริงๆที่ ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดบ่อยนัก

เหนื่อยจริงๆครับ..........

10. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ขอโทษครับ พอดีลูกค้าเรียกมาตอนสี่โมง กว่าจะเสร็จก็ดึกแล้ว เลยอดไปเลย

ซ้อรี่มั่กๆๆ

11. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่เป็นไรคับ..........ไอกิ๊ฟก็ยุ่ง ๆ อยู่คิดว่าไม่ได้ไปแล้ว............พอไปได้เลยโทรหาเจ้าตูน.........เลยได้ไปกัน..........กะจะตามไปที่หลังเห็นเจ้าตูนบอกไปกันหลายคัน.............งานสนุกคับ............เดียวตั้งกระทู้ใหม่เอาบางส่วนมาให้ดูแล้วกัน.......อิอิ

12. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไม่มีความคิดเห็น .....

13. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    พี่โอหายไปไหนมา

14. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    แบบไม่มีคอมให้เล่นอะ

15. tOon`

2,324
    43
    48
    :D ศรีราชา มีอะไรหน๋อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้