อยากแปลงกระจกมองข้างของNISSAN SILVIA S14 ใส่ISUZU TFR

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย st171, 12 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. st171

st171 New Member Member

24
    0
    1
    อยากแปลงกระจกมองข้างของNISSAN SILVIA S14 ใส่ISUZU TFR
    ไม่ทราบว่าพอจะมีร้านแปลงขากระจกดีๆ เนียนๆบ้างมั้ยครับ
    ผมอยู่แถว นนทบุรี งามวงวานศ์ สะพานใหม่ พระราม9
    หรือทิ้งเบอร์ไว้ แล้วผมจะติดต่อไป รบกวนพี่ๆด้วยนะครับบ

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ไปที่ตลาดพูนทรัพย์ เลยครับมีร้านรับทำอยู่ครับ ทำไว้แล้วก้อมีเอาของที่เรามีไปเทิร์นได้เลยหรือจะทำใหม่เขาก้อรับทำครับ

3. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    อาคารศรีวรจักร ชั้น 2 มีร้านเดียวทั้งขายทั้งรับแปลง ....... :D

4. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ใครรู้ที่แนะนำหน่อยครับ สมาชิกเราจะได้ไปทำครับ

5. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    พูนทรัพ ม่ายอยากให้ ไป ทำ เลยอะคับ ทำ ขา ไม่ ตรง แล้ว โทษ มั่ว จะ ไม่ ยอม แก้ งาน โทษ ว่า รถ เตี้ย ขวาซ้าย ไม่ เท่ากัน อีก ผลสรุปต้อง เอามา แต่ง เอง ที่ บ้าน ....

ขอ แจม หน่อย คับ ...

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ตรงไหนอ่า พี่ :D

7. st171

st171 New Member Member

24
    0
    1
    ขอขอบพระคุณทุกท่านนะครับ ที่ให้ข้อมูล สรุปจบที่ร้านไฟเบอร์แถวบ้านครับ
    งานก็โอเคนะ แต่ต้องคอยคุมงานตลอดนะครับ
    เดี๋ยวเสร็จเรียบร้อยแล้วจะมารายงานให้เพื่อนๆ พี่ ทราบกันอีกทีนะครับ
    ขอบคุณมากๆนะครับบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้