พี่ๆ ค้าบ อยากได้ติ๊กเกอร์ คลับ อะ ค้าบ ผม อยู่ พิโลก อะคับทำงัยดีค้าบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย notguitarman, 23 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notguitarman

notguitarman New Member Member

39
    0
    0
    อยากเข้า คลับ ด้วย ค้าบ อยากได้ ติ๊กเกอร์ด้วยอะค้าบ

2. be-ing

be-ing New Member Member

42
    1
    0
    ผมก็อยากเข้าคลับด้วยคนครับ อยากได้สติ๊กเกอร์ ผมอยู่สุโขทัยครับ...notguitarmanยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับผมชื่อบี

3. เข้าคลับมาหาเพื่อน ปรึกษาปัญหาเกี่ยวกับรถ ของแต่งต่างๆ
    ดีกว่านะคร้าบ เอาความจิงใจเป็นเพื่อน พี่ น้องกันดีกว่านะ
    สติกเกอร์เรื่องเล็กนะ มิตรภาพสำคัญกว่า

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    ใช่ครับ
    ยังไงยินดีต้อนรับนะครับ

5. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ตามนั้นครับ ผมยังไม่มีเลยแต่เวลาใครถามก็บอกว่าอยู่คลับSiอิ อิ

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อ่ะ ผมเอามั่งได้ป่ะ มีคนถามบ่อยอยู่ ก็บอกว่าไม่ได้อยู่เพราะเกรงใจคลับ :D

7. notguitarman

notguitarman New Member Member

39
    0
    0
    ...

งั้น ขอ อยู่ คลับ ด้วยคน ค้าบ แต่ ไม่ ค่อย ว่าง ลง ไป มีทติ้ง อะ ว่างจะไปละกัน ค้าบ

8. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ผมเข้าคลับเพื่อเพิ่มกิเลสครับ 555 อยากแต่งไปหมด

9. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เหมือนกันเลยคับ

ยังไม่มีสังกัด

55+

10. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    ขออยู่ด้วยคนนะคับ _ _+

11. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ขอขเ้าคลับด้วยคนครับ ปอครับ

12. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ขอเข้าคลับด้วยคนครับ เดี๋ยวขอไปมิตติ้ด้วยนะครับ ปอ

13. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    กลายเป็นกระทู้เปิดตัวไปเลย :D:D

:):) ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ

14. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ยังไม่ได้เหมือนกาน

15. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    อยากได้สติกเกอร์ด้วยคนค้าบบบบ...

16. เห็นมี coupe เหลือง spoon ที่พิดโลกอยู่คันนึง สวยดีคับ ไม่รู้ว่าอยู่ club นี้หรือเป่า อิอิ

17. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    เป็นคนพิดโลกเหมือนกันเลย

18. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

คิดว่าใช่คะ เพราะมีอยู่หนึ่งคันอยู่พิษณุโลก แล้วก็ติดสติกเกอร์ ClubSi ด้วยคะ

ชื่อ คุณเบนซ์ (ถ้าจำชื่อไม่ผิดนะคะ) ถ้าเจอเค้าก็เข้าไปทักได้เลยคะ ^-^

และก็ยินดีต้อนรับทุกคนนะคะ ส่วนเรื่องสติกเกอร์ เดี๋ยวจะพิจารณาให้อีกทีคะ

เอาเป็นว่าเข้ามาเป็นเพื่อนกันก่อนดีกว่าคะ อย่าไปคิดมาก

19. notguitarman

39
    0
    0
    หอดี รู้ จัก กับ พี่ ที่ขับ สีเหลือง spoon อะคับ เค้า บอกว่า มีใคร มา ลอก สติ๊ก เกอร์ คลับsi ก็ไม่รู้ คับ 2 ข้าง เลย แก มาเล่า ให้ ฟัง

20. snipersorng

snipersorng New Member Member

11
    1
    0
    หวัดดีครับผม ชื่อบอมบ์ ยังไม่มีสังกัดครับ พึ่งได้สมัครเข้าสังกัดวันนี้ ฝากเนื้อฝากตัว พี่ๆในคลับด้วยนะครับ

21. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    คนละคันครับวา คันนั้นสีเหลืองสปูน หรือ เหลืองส้มๆอ่าล้อสปูน ของเบนซ์เหลืองไทร์ปอาร์ สติ๊กเกอร์คลับอย่าไปซีเรียสครับ มิตรภาพต้องมาก่อนเสมอครับ อิอิ ปล.ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ สีดำคันนี้เหมือนเห็นแว๊บๆแถวๆซอยท๊อปมาร์ท ใกล้ๆสะพานเอกาทศรถหลายวันมาล่ะ สวยดุดีครับ ว่างๆไปอุดหนุนร้านล้างรถร้านเพื่อนผมได้นะครับ วอร์ทแอนด์ วิ้ง อาจจะได้เจอกันครับ

22. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เป็นคนพิโลกเหรอครับเนี้ย บ้านอยู่แถวไหนเหรอครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ:D

23. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    โดนเหมือนกานเรยค๊าบ เซ้ง - - พวกมันนี่นะเอากระทั่งสติ๊กเกอร์ เหอ ๆ

24. DOOK_CL1

DOOK_CL1 New Member Member

31
    1
    0
    ผมอยู่พิจิตรครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้