ร้านอะไหล่ ที่หาดใหญ่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย chinjung44, 4 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chinjung44

chinjung44 New Member Member

40
    3
    0
    ช่วยแนะนำร้านขายอะไหล่ ราคาไม่แพง ที่ อ.หาดใหญ่ ด้วยคับ

2. หนุ่มซาตาน

หนุ่มซาตาน New Member Member

142
    2
    0
    ถ้าพวกเครื่องยนต์เห็นมีอยู่ ชื่อร้าน ส.อะไหล่ยนต์ แถว ญว. อ่ะครับ และเส้นทางไปบิ๊กซี เหว่าเซียงกง รับวางเครื่องด้วย
    ส่วนมากถ้าอะไหล่ตัวไหนร้านไม่มีก็จะโทรสั่งจากกทม. ส่งทางรถทัวร์ แต่ราคาก็จะแพงกว่าละครับ
    จะมีอีกร้านนึงที่ขายพวกหน้าตัด ก่อนถึงแยกคลองหวะมาจากแมคโคร ร้านนี้จะสั่งของจากมาเลเข้ามาครับ

3. chinjung44

chinjung44 New Member Member

40
    3
    0
    ขอบคุนคับ เป็นประโยชน์มากเลยคับ :D

4. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    มาตอบช้าไป
    ตามที่คุณ Van_3427 บอกเลยครับ
    แล้วอีกร้านก็ ตรงข้ามตลาดกรีนเว ครับเลยปั๊ม ดาว มานิดนึงอยุ๋ฝั่งปั๊มเลยครับ ไปไม่ถูกโทรมาถามได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้