ถามเพื่อนๆ เรื่อง ท่อหน่อยครับ ***

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย E46 Smoke, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. E46 Smoke

E46 Smoke Guest

0
    0
    0
    คือ รถผม BMW e46 318 อยากเดินท่อคู่แบบ M3 แต่ใช้หม้อพักเดิมได้มั้ยคับ

แล้วเดินท่อ ให้มันออก 2 ข้าง
    ประมาณเท่าไหร่ ร้านไหนงานดีๆมั่งคับ

ขอบคุณเพื่อนๆครับ

2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อืม เอาไงดีละ เข้าร้านใหญ่หน่อยแล้วกันนะ ถ้าให้แนะนำ ก็ กิตติชัยเทอร์โบ ครับ

3. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    ไม่รู้จะแนะนำร้านไหน แต่แนะนำไม่ให้เข้า xx/x แล้วกันครับ (ร้านบ้านเลขที่)
    เพราะเห็นมีสมาชิกตั้งกระทู้บ่นไว้ ในเรื่องความแพงและทำให้รถวิ่งไม่ออก

4. Daytona

Daytona New Member Member

50
    1
    0
    ได้ครับ อีกข้างทำหรอกไง

5. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    เท่าที่เคยเห็นพรรคพวกทำมา ท่อกลางเดิม ท่อพักเดิม แต่ตีปลายออกท่อคู่ ซ้าย-ขวา แบบแคมรี่

มันจะระบายดีเกินไป วิ่งไม่ค่อยออก

แต่ BMW นี่ไม่รู้ครับ

6. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    เคยเห็นรถทัวร์ แถวหมอชิตครับ ตีท่อออกซ้าย 4 ท่อ ขวา 4 ท่อ รวมเป็น 8 ท่อ ขับตามไปนึกว่ามันทำหลอกๆ แต่พอมันเร่งเครื่อง ควันออก 8 ท่อเลย เท่ห์มั่กมาก......:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้