เย็บโป่ง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย salmon drag, 12 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ใครมีรูป ek เย็บโป่งมั่งครับ

2. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    อยากเห็นด้วย + อยากทำจังครับ

3. กำลังจะทำอยู่พอดีเลย ใครรู้ว่าที่ไหนมีโป่งเย็บสำเร็จขายบ้าง ช่วยบอกที

4. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
  5. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ขอถามอีกอย่างครับ ถ้าเย็บโป่ง แต่ไม่ได้ทำเครื่อง(เครื่องเดิม) จะน่าเกลียดไหม ขอความคิดเห็นหน้อย

6. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    งงคับ มันเกี่ยวกันยังงัยหรอ เย็บโป่ง กับ เครื่อง
    ไม่เห็นเกี่ยวกันเลย อยากทำอะไรก็ทำเลยคับรถของเราเอง
    แต่โดยส่วนตัวผมว่าไม่สวยอ่ะคับ เพราะหน้าล้อมันไม่กว้างเพิ่มตามโป่ง :cool:

7. น่าเกลียดครับ เพราะถ้าเครื่องเดิม โป่งมันจะไม่อวบเต็มซุ้ม แต่ถ้าทำเครื่องมา
    ยิ่งทำเยอะ โป่งมันจะยิ่งบวมเต็มซุ้ม บางทีทำเต็ม ๆ ล้อล้นออกมาเลยก็มีครับ

8. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    โดนอ้ายเต่มันเลยนะเนี้ย

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เย็บโป่งดูดุสุดๆ สวยมากครับ

:cool::cool::cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้