เตือนพี่น้องๆญาติๆของเราด้วยครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย bankkofer, 7 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bankkofer

bankkofer New Member Member

31
    0
    0
    เตือนพี่น้องๆญาติๆของเราด้วยนะครับ เรื่องอันตรายๆแถวสถานีรถ ไฟสามเสน
    เอามาให้อ่านกันครับ

แก๊งเด็กแว๊นรุมตี+กระทืบ คนขับ Cedia แถวสถานีรถไฟสามเสน...
    เมื่อเวลา ก่อน 3 ทุ่มนิดหน่อย

แก๊งเด็กแว๊นไม่ต่ำกว่า 5 คัน พร้อมไม้หน้าสามหนึ่งอัน กับอาวุธปืน

รุมตีคนขับ Cedia สีทอง บริเวณเลียบทางรถไฟ ก่อนถึงสถานีรถไฟสามเสน

ผมขับผ่าน จะลงไปช่วยผู้บาดเจ็บ แต่เหลือบไปเห็น เด็กแว๊นอีกฟาก ไม่ใส่เสื้อ ถือปืนเล็งมาที่ผม

ผมก็เลย ถ่ายคลิปไว้ ได้แค่นี้

พอถ่ายเสร็จก็โทรแจ้ง 191 พร้อมกับรีบกลับบ้าน ไปหยิบ Glock19 กับปืนลูกซองมา จะมาช่วย...

ถ้ากระดูกสันหลังที่หักเมื่อต้นปี หายดีแล้ว และผมพกปืนไว้ ผมก็คงลงไปช่วยได้

เขาคงไม่บาดเจ็บเท่านี้ เฮ้อ....

พกปืนในรถมาตั้งนานหลายปี เพิ่งมาเอาออกอาทิตย์ที่แล้วนี่เอง

เข้าไปดูรายละเอียดในเวปนี่ครับ
    http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V7181037/V7181037.html

2. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    ชั่วมาก ถ้าผมมีรถยนต์ แล้วไม่ห่วงรถ ก็ไล่ชนพวกมอไซไปละ
    ยังไง รถยนต์ ก็แข็งกว่ามอไซต์อยู่แล้ว... - -

ผมดูในพันทิบแล้วนะครับ คนดีดีอย่างคุณ น่ายกย่องครับ...
    อยากให้มีคนแบบนี้เยอะๆ ประเทศจะได้เจริญ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤศจิกายน 2008
  3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    เด็กเ....ยแม่งเลวสาดดอ่ะตัวไม่กล้าชอบหมาหมู่
    เจอเองจะชนให้แม่งตายเลย รถก็เน่าๆกันทั้งนั้น
    มาทำเป็นอวดดี อยากจะแรงแต่ไม่ได้ทำเองชนะไปก็เท่านั้น
    มันไม่ภูมิใจหรอกทำรถเองแล้วแข่งในสนามชนะยังจะภูมิใจซะกว่า
    ไปพวกห่านี่ให้ร้านทำอย่างเดียวเลย

4. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    มันอยู่ที่จิตใจคนครับ

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    หดหู่ครับ กับเด็กไม่มีมันสมอง

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อย่าไปยิงมันเลย คนอย่างเราไม่ควรจะลงไปหาพวกมัน

7. golf_zenith

golf_zenith New Member Member

28
    0
    0
    เห็นด้วยครับ ว่าเราไม่ควรลดตัวไปเสียอนาคตกับ....เยียงมัน

แย่มาก เกรียนแตก

8. BaKerStreet

BaKerStreet New Member Member

26
    0
    0
    ไอพวกนี้น่าเกิดเป็นหมาข้างถนน ไม่น่าเกิดมาเป็นคน พวกสัตว์2เท้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้