เมื่อนักเทนนิส อย่างภราดร อยากเจอ นักแข่งรถมอไซค์ อย่าง ฟิล์ม รัฐภาคย์

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Minisutar, 12 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Minisutar

Minisutar Guest

0
    0
    0
    ไปเห็นมาใน เวป the cycle เลยมาบอกต่อคับ
    ว่าคู่นี้ เค้า มาพบปะกันในรายการ 168 ชั่วโมง ช่อง 3 ตอนเที่ยงคืน
    แล้วรายการ (คง)จัดให้มี ประชันฝีมือ ทั้ง เทนนิส + แข่ง มอไซค์ กันคับ .....

ใครสนใจก็ลองดูละกันคับ จะได้เห็นมอไซค์ ที่เขาใช้แข่ง ระดับโลกด้วย ... หุ หุ หุ หุ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ถ้าไม่หลับซะก่อน คงได้ดู

3. ดูไม่จบ แต่ไม่เครียด รอดูต่อ วันพุธหน้าครับ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยังมีต่ออีกเหรอ ครับ %+++

5. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    มี 2 เทปครับ ออกอากาศวันที่ 19 ครับ ส่วนผมไม่ได้ดูครับ กลับมาดูไม่ทัน

6. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    มีวันไหนผมยังไม่รู้เลยครับรายการนี้

7. GAUSS

4,354
    50
    48
    ไม่รู้จำไม่ได้ เดี๋ยวนี้เกิน สี่ทุ่มก็จะหลับแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้