ใครอยากแปลงหน้า รถ ...หน้าnv van นอก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย kooknv, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    พอดีไปเจอมาที่เชียงกง บางนา กำลัง รวบรวมอะไหล่อยู่ อนาคตอยากสวยมั่ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤศจิกายน 2008
  2. สวยครับไฟเลี้ยวส้มด้วยถ้าจะแพงครับ แต่ใครได้ไปสุดดีครับ

ปล.ใครได้ไปช่วยอัพให้ดูด้วยนะครับผมอยากเห็นว่าไปอยู่ในรถใครเอ่ย

3. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    งดงาม มากมาย

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    สวยเลยครับถ้าซื้อแล้วอย่าลืม เปลี่ยนฝากระโปรงด้วยนะครับ
    กันชนตัวนี้ผมมีอยู่ ใส่แบบนี้เลยดีไหมน้า.....
    ขาย b 13 ทิ้ง อืม.......... คิดหนัก มี 2 กันชน
    ถ้าได้สีขาวนี่ดีเลย ไม่ต้องทำสีเลย
    ใครได้ไปบอกด้วยครับผม
    รอชม

5. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    สวยมากๆๆครับ อยากได้บางครับ

6. JuA*SF

JuA*SF New Member Member

2
    0
    0
    -สวยครับหน้าตัด อยู่บางนา เเต่อยากได้ไฟกลมคันส้มมากกว่า กำลังจีบอยู่

7. aids1055

aids1055 New Member Member

12
    1
    0
    ราคาเท่าไหร่ครับหน้าตัดเนี่ย...จะเอามาใส่ไอ้เตี้ยที่บ้านมั่ง...

8. buem

2,764
    75
    0
    ผมขาดไฟกลมด้านซ้ายด้านเดียวเนี่ยซินอกนั้นมีหมดและ

9. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    เห็นบอก ราวๆๆ8500 นิ....มีอีก ตัว แต่เป็น หน้าแวน ไทย

10. buem

2,764
    75
    0
    ราคาไม่แรงนะครับ
    แต่ถ้ามาเอาที่ผม หน้าตัวขาวผมหาให้ได้นะ ไม่เกิน 6800 แต่ไม่มีคานกะหม้อน้ำนะครับผม

11. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    6800 น่าสนครับ แต่ต้องเปลี่ยนฝากระโปรงด้วยใช่มั้ยครับ อืม เก็บเงินก่อน

12. buem

2,764
    75
    0
    ถูกต้องครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้