+++++ ขอร่วมแสดงความยินดีกับคุณโจ(pirananjr) ด้วยคร้าบ +++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย "ชอลิ้วเฮียง", 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอร่วมยินดีกับโจ เนื่องในโอกาสงานมงคลสมรส เมื่อวันเสาร์ที่ 8 ที่ผ่านมา
    ขอให้โจ และนุ้ย(เจ้าสาว) รักกันตลอดไป มีลูกเร็ว ๆ เอามาให้น้า ๆ ลุง ๆ แถว
    นี้ช่วยกันเลี้ยงนะครับ

ผมและเพื่อน ๆ ได้มีโอกาสไปร่วมงาน จึงถือโอกาสเก็บภาพความประทับใจ
    มาฝากครับ

ป.ล. ไม่ค่อยถนัดถ่ายภาพแนวนี้เลยจริง ๆ ภาพไม่สวย ก็ติชมกันได้นะครับ

1. เปิดงาน ตามสไตล์งานแต่ง ต้องเปิดด้วยภาพเจ้าบ่าว เจ้าสาวก่อน
    หล่อ และสวยทั้งคู่เลยนะคร้าบ เห็นแล้วแอบอิจฉานิดนึง

2. มาหวานแหวกันต่อ ภาพชุดนี้ต้องยอมรับว่าผม Composition แย่มาก ๆ เพราะ
    ไม่คุ้นกับการถ่ายภาพใน Hall ซึ่งเป็นพิธีการ ทุกอย่างต้องไว ไม่งั้นไม่มีการฉาย
    รอบสอง ผ่านไปแล้ว ผ่านไปเลย ภาพที่ได้เลยไม่ค่อยดีนัก ต้องขออภัยด้วยนะครับ

3. งานนี้ซาบซึ้งขนาดว่าเจ้าบ่าวกลั้นน้ำตาไว้ไม่อยู่ ร้องไห้ออกมากลางเวทีเลย
    ตอนแรกนึกว่าจะได้ภาพทั้งคู่จูบกัน กองเชียร์ข้างล่างก็เชียร์ให้จูบ แต่ไม่มี
    การจูบ เลยอดได้ภาพมาซะงั้น เสียด๊าย เสียดาย อ่ะ...ก็ว่าไป

4. อ่า...ไม่ไหวแล้ววันนี้เน็ต RCW ทำไมถึงช้าเหลือเกินก็ไม่รู้ ขอปิดท้าย
    ตรงนี้เลยดีกว่า รูปเจ้าสาวกำลังจะโยนดอกไม้ เค้าบอกว่าใครรับได้ก็จะ
    ได้แต่งงานเป็นคู่ต่อไป แต่ผมดู ๆ แล้วไอ้คนในรูปสุดท้าย ถึงมันจะไม่
    ได้ออกไปรับดอกไม้ แต่มันเป็นคู่ต่อไปแน่ ๆ เลย อิอิ...จริงไหม

ขอบคุณที่รับชมจากจนจบนะครับ ขอแสดงความยินดีกับคู่บ่าว สาว
    อีกครั้งด้วยคร้าบ

5. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ยินดีด้วยครับ

6. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    ยินดีด้วยครับพี่

7. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ยินดีด้วยคับ มีความสุขมากๆ

8. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ขอแสดงความยินดีกับ"ครอบครัว"ใหม่
    ขอให้น้องทั้งสองครองรักกันไปจนแก่เฒ่า นะคับ

9. JaCk_SiR

JaCk_SiR New Member VIP

680
    86
    0
    ขอแสดงความยินดี โจกับ นุ้ย ด้วยนะ ครับ
    ขอให้มีความสุขมากๆๆ นะ ครับ
    :):)

10. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0

11. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ยินดีด้วยนะครับโจกับนุ้ย ขอให้มีความสุข ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไป พี่ติดธุระอ่ะครับ

12. o_dy4943

o_dy4943 New Member Member

63
    9
    0
    ยินดีด้วยอีกคนอ่ะคับ
    ถึงไม่รู้จัก แต่การแสดงความรัก
    ก็น่านับถือ และน่าชื่นชมเสมอ
    ขอให้เสมอต้นเสมอปลายกันต่อไปนะค้าบบบ

13. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ยินดีด้วยนะครับ มีความสุขมากๆครับ

14. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0

15. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ

16. Natt_EK

Natt_EK New Member Member

86
    14
    0
    ลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมืองครับ....​ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

17. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    มีความสุขมากๆนะครับ

18. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    ยินดีด้วยครับผม

19. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    ยินดีด้วยอีกคนครับ

20. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    อยากอุ้มหลานไว ๆ ครับโจ

สู้ ๆ ขอให้มีความสุขมาก ๆ น่ะครับ

21. a_dang

a_dang New Member Member

33
    6
    0
    ยินดีด้วยอย่างยิ่งครับ

22. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ขอร่วมแสดงความยินดีค้วยคนครับ

23. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มีความสุขมากๆ ครับ

24. ยินดีด้วยคับพี่ขอให้มีความสุขนะคับ

25. EK2670

EK2670 New Member Member

96
    17
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
    ขอให้มีความสุขมากๆครับ

26. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    มีลูกไวไว ครับ ยินดีด้วยนะ

27. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0
    :):)มีความสุขในชีวิตคู่มากๆนะคะ

28. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ขอแสดงความยิดดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะคร้าบ

29. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    มีความสุข มีลูกไวๆๆ นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้